Hỏi Giúp đỡ về mạng internet ntt

Vũ Đình Thành

Thành Viên Mới
Mọi người ơi giúp em với em sang nhật đc hơn 6 tháng rồi. Lúc sang em có nhờ senpai đăng ký mạng ntt cho. Nhưng trong quá trình sử dụng em có đóng tiền tại kompini rồi nhưng họ báo chưa đóng và đến tháng thứ 3 họ cắt mạng em. Em tưởng thế là xong rồi nhưng bây giờ hàng tháng họ vẫn cứ gửi giấy báo đóng tiền mạng của các tháng tiếp theo nữa là sao ạ? Bây giờ em phải làm sao

Hero Nguyễn HT

Kohai Học Việc
người đăng ký ai vậy bạn
nếu là đăng ký tên sempai thì bạn mang hợp đồng ra chỗ cửa hàng của nhà mạng, nói là sempai vè nước nhưng không cắt hợp đồng. bảo với họ là mình muốn bỏ cái này và đăng ký cái mới
còn nếu đứng tên bạn thì đóng nốt mấy tháng còn lại rồi họ gửi lại cho cục modem mới, xong về cắm vào là dùng thôi, nếu không muốn dùng nữa thì cũng phải đóng nốt mấy tháng còn lại và đóng thêm tiền phạt phá hợp đồng nữa
còn không thì đăng ký mạng wiffi của AU về cùng cũng được, bỏ luôn cái đấy đi, giấy nó về kệ nó. biết là không nên làm thế nhưng bất đắc dĩ thì phải làm thôi

Vũ Đình Thành

Thành Viên Mới
người đăng ký ai vậy bạn
nếu là đăng ký tên sempai thì bạn mang hợp đồng ra chỗ cửa hàng của nhà mạng, nói là sempai vè nước nhưng không cắt hợp đồng. bảo với họ là mình muốn bỏ cái này và đăng ký cái mới
còn nếu đứng tên bạn thì đóng nốt mấy tháng còn lại rồi họ gửi lại cho cục modem mới, xong về cắm vào là dùng thôi, nếu không muốn dùng nữa thì cũng phải đóng nốt mấy tháng còn lại và đóng thêm tiền phạt phá hợp đồng nữa
còn không thì đăng ký mạng wiffi của AU về cùng cũng được, bỏ luôn cái đấy đi, giấy nó về kệ nó. biết là không nên làm thế nhưng bất đắc dĩ thì phải làm thôi
Dạ tương lai mình muốn quay lại nước nhật liệu làm thế có ảnh hưởng đến visa không ạ. Mạng là đứng tên mình ạ và mình cũng không muốn dùng nữa ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.