Help! giup check hồ sơ đăng ký sim biglobe

vu van cuong

Thành Viên Mới

Ad check giúp mình hồ sơ đăng ký sim biglobe mình điền như vậy có sai hay thiếu chỗ nào khong nhé. Thanks

Sửa lần cuối:

vu van cuong

Thành Viên Mới
thanks bạn. gửi lại cho biglobe thì gửi mỗi tờ đấy thôi phải không hay phải gửi các giấy khác nữa

vu van cuong

Thành Viên Mới
trong hồ sơ họ gửi về cho mình có mấy tờ giấy nữa kanji nhiều minh k hiểu

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Gửi giấy đó thôi bạn. Để hàng tháng họ trừ tiền thôi

Vô diện

Thành Viên Mới
Xin lỗi làm phiền admin ạ , m đăng ký sim data của biglobe nhưng chưa mua máy, sim nhận cách đay 2 tuần , m giờ lắp vào máy iphone 5 quốc tê thi báo là không có dịch vụ , mìnhđã cài apn và sau khi cai xog no hiện cái phần mèm biglobe ngoai man hinh nhug vân không vào mạng được, ad cho m hỏi như thế là bị sao ạM

Hung taro

Thành Viên Mới
Xin lỗi làm phiền admin ạ , m đăng ký sim data của biglobe nhưng chưa mua máy, sim nhận cách đay 2 tuần , m giờ lắp vào máy iphone 5 quốc tê thi báo là không có dịch vụ , mìnhđã cài apn và sau khi cai xog no hiện cái phần mèm biglobe ngoai man hinh nhug vân không vào mạng được, ad cho m hỏi như thế là bị sao ạM
Chắc do bạn đã nâng cấp hệ điều hành
chắc do bạn nâng cấp hệ điều hành lên cao quá.
Sim này chỉ hỗ trợ iphone 5 bản ios 9.0 thôi

Vô diện

Thành Viên Mới
Minh bỏ vao thử máy iphone 6s docomo cũng báo là không có dịch vụ ạ. Tại từ lúc mình nhận máy xong đen lúc mua máy là 2 tuan mình không đụng đen cái sim đó ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.