Hỏi Gấp ạ ! Vấn đề về thẻ Rakuten

hwangg79

Thành Viên Mới
Như title. Em mới dùng thẻ Rakuten đc 1 tháng mà nó tính tiền chi tiêu lằng nhằng quá. Nhiều khoản không chi ko hề sự dụng mà vẫn thấy báo nợ tiền. Đỉnh điểm là tháng này tiền nợ em lên tận 16man lận. Ko hiểu là ntn luôn. Mong các sempai giúp đỡ :(

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Như title. Em mới dùng thẻ Rakuten đc 1 tháng mà nó tính tiền chi tiêu lằng nhằng quá. Nhiều khoản không chi ko hề sự dụng mà vẫn thấy báo nợ tiền. Đỉnh điểm là tháng này tiền nợ em lên tận 16man lận. Ko hiểu là ntn luôn. Mong các sempai giúp đỡ :(
Bác sài gì thì hãy mở phần 明細を見る ra xem phần của tháng 6 sẽ tự biết.

Aihara Kotoko

Thành Viên Mới
Cái nè mình dùng nhiều mình biết, bạn ktra trong phần chỉ tiết chi tiêu ấy. Nếu có khoản nào bạn k tiêu thì chắc là bạn bị 不正利用 rồi. Thẻ tín dụng có bảo hiểm vụ này nên bạn gọi lên nhà cung cấp thẻ rồi báo, ngta sẽ điều tra nếu đúng bạn sẽ đc hoàn tiền vs điều kiện khoản chi tiêu k vượt quá thời hạn 1 tháng. Và bạn nên làm lại thẻ để tránh lại bị tiếp kèm theo đặt mật khẩu 2 lớp vào nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.