Hỏi Điền Thông Tin Yuchou ダイレクト

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
bạn ra ngân hàng bảo họ đưa cho tờ giấy dairekuto là điền vào là ok thôi.
Hôm qua mình có tự đky trên web ok hết đến đoạn cuối hình như có chỗ nó yêu cầu xác minh hình ảnh hay câu hỏi bí mật gì đó. Nhưng do k biết nên mình k điền gì và bỏ qua bước đó. Cái đó nó có tác dụng gì hả b. Ko điền có sao ko và nếu muốn điền lại cái đó có đc ko. Hướng dẫn mình cụ thể tý chứ đợi admin đăng bài hướng dẫn lâu lắm r ko thấy :(

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
bạn ra ngân hàng bảo họ đưa cho tờ giấy dairekuto là điền vào là ok thôi.
Mà khi nó gửi cái mã về mình đổi thành pass của mình xong sau này cứ sử dụng pass đó thôi hả b. Có cần xác minh gì nữa ko. Sợ hum qua xoá mất bước xác minh gì đi mất rồi

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Bạn ra bưu điện nhờ nhân viên đó đăng ký giúp cho, nhanh lắm.
Nhớ mang theo : passport, thẻ gai, thẻ ATM + Sổ
Mình đky trên web luôn r b ah. Nhưng đoạn cuối lúc hoàn thành ok hết rồi có cái bước gì mà chọn mã xác minh bằng hình ảnh với câu hỏi bí mật ý mình lại bỏ qua k chọn. Có ảnh hưởng gì ko bạn. Giờ muốn chọn lại cũng k đc. Ko biết sau mà đky ok nó gửi pass về cho có mục đó để chọn ko nữa

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Cái mục chọn hình ảnh xác minh với câu hỏi bí mật có quan trọng ko bạn. cái bước đó để làm gì ý nhỉ
Dùng câu hỏi bảo mật để đảm bảo tài khoản bạn được an toàn hơn thôi.
Tui còn đăng ký cả One time password để mỗi lần gửi tiền thì phải sử dụng thêm một loại password (loại này cứ 1 phút nó sẽ thay đổi 1 lần) từ thiết bị như cái máy tính bỏ túi mà bưu điện cấp.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Dùng câu hỏi bảo mật để đảm bảo tài khoản bạn được an toàn hơn thôi.
Tui còn đăng ký cả One time password để mỗi lần gửi tiền thì phải sử dụng thêm một loại password (loại này cứ 1 phút nó sẽ thay đổi 1 lần) từ thiết bị như cái máy tính bỏ túi mà bưu điện cấp.
Nó là cái máy nhỏ nhỏ có hiện pass mỗi lần gửi tiền đó phải k bác. E k có buôn bán nên k có nhiều tiền trong tk nên cũng k lo lắm

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.