Hỏi Điền Thông Tin Yuchou ダイレクト

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Ad hay bạn nào cho hỏi cái dòng

ダイレクト
暗証番号

điền ra sao vậy. em điền 100 lần rồi vẫn không được.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Phần đó điền mật khẩu mình muốn tạo vào:
bao gồm cảc chex và số từ 6-12 ký tự.

Đây là tạo tk Yucho direct hay là làm gì?
Mình cũng dùng Yucho direct hơn 5 năm rồi nên ko nhớ rõ lúc đk có những gì.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Phần đó điền mật khẩu mình muốn tạo vào:
bao gồm cảc chex và số từ 6-12 ký tự.

Đây là tạo tk Yucho direct hay là làm gì?
Mình cũng dùng Yucho direct hơn 5 năm rồi nên ko nhớ rõ lúc đk có những gì.

em làm cái gửi tiền qua internet ( máy tính ) và kiểm tra thông tin tài khoản

cái cột ở trên là nó bắt em xác nhận mật khẩu mới rồi .
cái dưới là anshobango của dairekuto

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình vừa đăng ký thử cho vợ cái direct này xong,có thấy bước nào như trên hình đâu?
Trường hợp của em là đăng ký mới hay là ntn?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mình vừa đăng ký thử cho vợ cái direct này xong,có thấy bước nào như trên hình đâu?
Em gửi cái hồ sơ cho yucho rồi. Xong họ gửi về cái dairekuto và mật khẩu đầu tiên . Đợi khi nào rảnh em đọc lai vậy .
Thế em có tài khoản yucho dairekuto và mật khẩu nó đưa cho . Em vào web nào để đăng nhậ và đổi mật khẩu

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em gửi cái hồ sơ cho yucho rồi. Xong họ gửi về cái dairekuto và mật khẩu đầu tiên . Đợi khi nào rảnh em đọc lai vậy .
Thế em có tài khoản yucho dairekuto và mật khẩu nó đưa cho . Em vào web nào để đăng nhậ và đổi mật khẩu
Đăng ký cái này đâu cần phải gửi hồ sơ cho họ.
Chỉ cần thao tác online sau đó khoảng 1 tuần sẽ nhận đc thẻ direct.
Sử dụng mã trên thẻ đó để đăng nhập vào thao tác nốt 1 vài bước nữa là xong,ko cần phải liên quan đến giấy tờ gì cả.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Sử dụng mã trên thẻ đó để đăng nhập vào thao tác nốt 1 vài bước nữa là xong,ko cần phải liên quan đến giấy tờ gì cả.
Em nhận dc thẻ rồi . Em vào web đăng nhập . Nó bắt đổi mật khẩu đầu tiên nó gửi.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
em làm được rồi nhé anh. thanks anh. hehe. thì ra là cái mã số mà nó bắt dán băng dính lại trước khi gửi ý . hehe

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình mới đk thử cho vk hôm kia,hôm nay đã nhận đc thẻ và mật mã ban đầu lúc đăng nhập này

Sau khi đăng nhập vào rồi thì click vào 制限解除 để kích hoạt full chức năng tài khoản (chuyển khoản)

Tiếp theo nhập mật mã ghi ở tờ giấy gửi về.

Vầ đây là phần quan trọng,mật khẩu của direct giống cái của em thắc mắc bên trên.
Nhập mật khẩu mình muốn tạo vào (chỉ bằng chữ số từ 6-12 số)
Vậy là có thể thực hiện check số dư,chuyển khoản qua internet rồi đó :)

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Thế em chưa kích vào chỗ full chức năng ý . Nhưng em chỉ có nhu cấu kiểm tra tài khoản và xem lịch sử giao dịch thôi . Chắc ko sao a nhỉ

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
- Adm ơi hướng dẫn em đăng ký với, mỗi lần chuyển tiền phải ra bưu điện xa quá mà nhu cầu lại nhiều. Em có tìm từ khóa ゆうちょダイレクト trên google và vào đăng ký thử thì đến cái đoạn điền キャッシュカード暗証番号 và 通帳最後表示残高 thì em điền mật khẩu thẻ atm yuucho và số dư tài khoản hiện tại mà nó cứ báo lỗi, tiếp tục nhập thì nó cũng báo lỗi và hiện ra cái bản kêu bật cookie (em kiểm tra lại thì cookie đang ở trạng thái bật) rồi nó lại hiện ra cái bản lỗi khác (đại loại như ko thể đăng ký online). Adm ơi onegai !

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
- Adm ơi hướng dẫn em đăng ký với, mỗi lần chuyển tiền phải ra bưu điện xa quá mà nhu cầu lại nhiều. Em có tìm từ khóa ゆうちょダイレクト trên google và vào đăng ký thử thì đến cái đoạn điền キャッシュカード暗証番号 và 通帳最後表示残高 thì em điền mật khẩu thẻ atm yuucho và số dư tài khoản hiện tại mà nó cứ báo lỗi, tiếp tục nhập thì nó cũng báo lỗi và hiện ra cái bản kêu bật cookie (em kiểm tra lại thì cookie đang ở trạng thái bật) rồi nó lại hiện ra cái bản lỗi khác (đại loại như ko thể đăng ký online). Adm ơi onegai !
Bạn ra bưu điện bảo là . yucho dairekuto là nó đưa cho tờ giấy đó là nhanh nhất.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Admin cho em hỏi em có thẻ ngân hàng yucho roi gio làm thế nào để đăng kí dịch vụ online này ạ.. em muốn đăng kí online chứ cả tuần đi làm trừ t7 cn thì họ nghỉ à

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Admin cho em hỏi em có thẻ ngân hàng yucho roi gio làm thế nào để đăng kí dịch vụ online này ạ.. em muốn đăng kí online chứ cả tuần đi làm trừ t7 cn thì họ nghỉ à
Bất kỳ ai ra lấy cũng dc . Vì đấy chỉ là tờ khai thông tin . Sau đó về nhà tự điền

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang về VN có chút việc,sắp tới quay lại Nhật sẽ cố gắng viết bài cụ thể hướng dẫn anh em cách đk online nhé.
Hy vọng nhận đc sự ủng hộ từ mọi ng :)

Hungamania

Kohai Học Việc
Dù bài này lâu rồi nhưng cũng xin trả lời để ai gặp phải biết. 通帳最後表示残高: đây là số dư tài khoản cuối cùng ghi trên sổ. Mình toàn rút tiền bằng thẻ nên từ lúc lập tài khoản số dư trên sổ vẫn là 0 Yên. Nên chỉ cần nhập số 0 vào là OK. Thỉnh thoảng bạn nên mang sổ ra đút vào máy ATM. Nó sẽ in ra hết tất cả giao dịch từ lần dùng sổ cuối cùng đến hiện tại. Do đó tài khoản hiện tại với số dư in trên thẻ thường khác nhau.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Dù bài này lâu rồi nhưng cũng xin trả lời để ai gặp phải biết. 通帳最後表示残高: đây là số dư tài khoản cuối cùng ghi trên sổ. Mình toàn rút tiền bằng thẻ nên từ lúc lập tài khoản số dư trên sổ vẫn là 0 Yên. Nên chỉ cần nhập số 0 vào là OK. Thỉnh thoảng bạn nên mang sổ ra đút vào máy ATM. Nó sẽ in ra hết tất cả giao dịch từ lần dùng sổ cuối cùng đến hiện tại. Do đó tài khoản hiện tại với số dư in trên thẻ thường khác nhau.
B hướng dẫn chi tiết giúp mình cách đky cái yuucho direct này đc k. Mình kém tiếng nên khó đky quá

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Mình đang về VN có chút việc,sắp tới quay lại Nhật sẽ cố gắng viết bài cụ thể hướng dẫn anh em cách đk online nhé.
Hy vọng nhận đc sự ủng hộ từ mọi ng :)
Ad chưa hướng dẫn cụ thể cách đky yuucho direct à e hóng lâu lắm rồi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.