Help! Điền thông tin thẻ ngân hàng

Duke Bùi

Kohai Học Việc
AD và mọi người giúp mình với. mình đăng ký sim rakuten mà cứ đến chỗ điền thông tin ngân hàng, ở dòng 口座残高 thì không điền thành công được.
Số dư tài khoản hiện tại của mình là 1.900.175 yên.
Nếu như điền thì sẽ đièn ntn vậy ạ.?
Mong AD và mọi người giúp đỡ.

Sửa lần cuối:

KienBlack1102

Kohai Học Việc
Vị chi mỗi tháng kiếm được 25 lá, gửi về nhà 15 lá , tiết kiệm được 10 lá :p
Thế ko phải đóng thuế,bảo hiểm,nenkin các kiểu à bác.Nhận về 25 thì lương tháng phải trên 30 là ít.
Mà còn nhà cửa ăn uống các kiểu nữa.
Cứ như ăn không khí ở nhật mà gửi về 15 lá với tiết kiệm 10 lá

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Thế ko phải đóng thuế,bảo hiểm,nenkin các kiểu à bác.Nhận về 25 thì lương tháng phải trên 30 là ít.
Mà còn nhà cửa ăn uống các kiểu nữa.
Cứ như ăn không khí ở nhật mà gửi về 15 lá với tiết kiệm 10 lá
Em đùa mà :) Tháng vừa rồi e cũng đóng mất gần 4.5 man tiền bh và thuế, xót hết cả ruột

KienBlack1102

Kohai Học Việc
À bạn chủ post sai 4 lỗi điền cơ.Tốt nhất bác sài yuchou điền nhanh ko bị lỗi.

KienBlack1102

Kohai Học Việc
Em chưa phải đóng tiền thuế thị dân vì mới sang. chắc sang năm móm :( . Bác thử việc 22man nhận về(sau thuế) ngon quá còn gì
Mình visa kí sư.mới chuyển việc,lương nó đã có mục gì trừ đâu.Ngoài thuế thu nhập 5 sen, còn lại nhận về hết

Duke Bùi

Kohai Học Việc
À bạn chủ post sai 4 lỗi điền cơ.Tốt nhất bác sài yuchou điền nhanh ko bị lỗi.
em thấy thông báo do nhập sai nhiều lần quá rồi. chỉ tại cái số dư tài khoản kia thôi. vs cả không biết làm thẻ yucho nên không có để đăng ký sim.

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
em thấy thông báo do nhập sai nhiều lần quá rồi. chỉ tại cái số dư tài khoản kia thôi. vs cả không biết làm thẻ yucho nên không có để đăng ký sim.
Thấy bảo thẻ yuchou làm dễ lắm, ra làm 5ph là xong. Mình chưa có thời gian đi làm, nh nghe bạn mình nói vậy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.