Đăng ký wifi pocket

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn ad. Mình rất muốn đk cáp quang nhưng ngại khoản xác nhận của chủ nhà, chỗ mình ở là cty thuê hộ, cty không chịu kí giấy tờ gì cả nên khoản này đk cáp quag thì họ có làm khó k, ad biết rõ về việc này k thì chỉ mình với.
Nếu công ty đồng ý cho dùng internet rồi thì ko lo cứ đk đi,họ chỉ điều tra toà nhà này đã có ai sử dụng chưa thôi.Nếu chưa có phòng nào sử dụng internet thì họ sẽ hỏi đến chủ nhà. Còn đã có ng sử dụng rồi thì hầu như ko hỏi đến chủ nhà nữa.
Mình khuyên nên dùng cap để ổn định hơn về đường truyền,chỗ bạn ở biết đâu sóng wifi ko tốt mà lỡ đk rồi thì lại than trời trách phận.

daikyo

Thành Viên Mới

cho e hỏi có phải bản hợp đồng gửi đến cho mình có sẵn phong bì gửi đi,mình chỉ cần điền thông tin vào tờ giấy này phải ko ạ

bili

Thành Viên Mới
Nếu công ty đồng ý cho dùng internet rồi thì ko lo cứ đk đi,họ chỉ điều tra toà nhà này đã có ai sử dụng chưa thôi.Nếu chưa có phòng nào sử dụng internet thì họ sẽ hỏi đến chủ nhà. Còn đã có ng sử dụng rồi thì hầu như ko hỏi đến chủ nhà nữa.
Mình khuyên nên dùng cap để ổn định hơn về đường truyền,chỗ bạn ở biết đâu sóng wifi ko tốt mà lỡ đk rồi thì lại than trời trách phận.
Vì vài lí do nên mình cứ phải lăn tăn như vậy, mong ad thôg cảm, lí do lớn nhất là tiếg Nhật kém quá. Nhân tiện, ad cho mình hỏi ngoài lề chút. Mình có đọc thôg tin về dv cho thuê mạng k dây của cty Fonist, mình alo hỏi thì họ bảo mạng của Softbank, 5000¥/tháng, 4g, k giới hạn dung lượng nhưg mỗi ngày nên dùg khoảg 2-3Gb thôi. Đăng kí chỉ cần chụp ảnh 2 mặt thẻ zairyu là đc. Vậy ad có thôg tin thì cho mình ý kiến hộ nhé
1/Tính khả thi của gói cuớc dùg 4G với dung lượng không giới hạn. Mình k biết có thiệt k
2/Nghe lừa đảo nhiều, mình gửi ảnh chụp thẻ zairyu thì có khả năng họ lấy làm gì đc k.
Cảm ơn ad trước.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vì vài lí do nên mình cứ phải lăn tăn như vậy, mong ad thôg cảm, lí do lớn nhất là tiếg Nhật kém quá. Nhân tiện, ad cho mình hỏi ngoài lề chút. Mình có đọc thôg tin về dv cho thuê mạng k dây của cty Fonist, mình alo hỏi thì họ bảo mạng của Softbank, 5000¥/tháng, 4g, k giới hạn dung lượng nhưg mỗi ngày nên dùg khoảg 2-3Gb thôi. Đăng kí chỉ cần chụp ảnh 2 mặt thẻ zairyu là đc. Vậy ad có thôg tin thì cho mình ý kiến hộ nhé
1/Tính khả thi của gói cuớc dùg 4G với dung lượng không giới hạn. Mình k biết có thiệt k
2/Nghe lừa đảo nhiều, mình gửi ảnh chụp thẻ zairyu thì có khả năng họ lấy làm gì đc k.
Cảm ơn ad trước.
Dùng 4G không giới hạn dung lượng hiện tại mình ko có nghe thấy ai nói cả,chỉ có nghe nói dịch vụ sim giá rẻ sử dụng sóng 4G không giới hạn dung lượng (nhưng mà tốc độ thì chỉ tương đương 3G thôi chứ ko đc có nhanh như 4G thực)
Bạn nên cân nhắc kỹ trước khi đưa ra quyết định thuê của dịch vụ đó.

Nếu bạn cảm thấy họ tin tưởng được thì cứ gửi thôi,sau này nhỡ mà có xảy ra vụ việc gì ko hay thì người bị hại cũng là bạn thôi.Để chắc chắn thì nên tự đăng ký tại các công ty nhà mạng có tư cách pháp nhân như những bài mà mình đã hướng dẫn đó (ví dụ của Biglobe,GMOBB)

daikyo

Thành Viên Mới
các bác cho iem hỏi bình thường thì sau bao lâu thì nhận được,e gửi thư lại từ thứ 3 tuần trước mà giờ vẫn chưa nhận được wifi

tranduchau

Thành Viên Mới
Chào Isenpai
Em muốn đăng ký wifi pocket của hãng docomo , thì cho hỏi mình cần những gấy tờ liên quan gì . Visa em 3 năm , nhưng em không có credit card thì có đăng ký được không
Em cám ơn !

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào Isenpai
Em muốn đăng ký wifi pocket của hãng docomo , thì cho hỏi mình cần những gấy tờ liên quan gì . Visa em 3 năm , nhưng em không có credit card thì có đăng ký được không
Em cám ơn !
Cái wifi pocket của docomo mình k rành lắm,bạn hãy đến shop của docomo để hỏi.
Trên trang chủ của isempai có bài viết hướng dẫn đk wifi pocket wimax2+ của Biglobe mà ko cần thẻ credit đó. Bạn tham khảo xem thế nào.

Funny

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi, em muốn lắp wimax2+ mà share với 2 bạn ở 2 phòng khác nhau 1 người tầng trên 1 người cùng tầng,thì liệu cục pocket wifi đấy nó có phủ sóng tới được ko ạ? Nếu không thì liệu có cách nào để share được không a.? Em cám ơn Ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.