Thảo Luận đăng ký sim qua mạng không ràng buộc hợp đồng.

letien2803

Thành Viên Mới
Chào ad và mọi người.

gần đây mình thấy trên internet có dịch vụ cung cấp mạng di động từ các công ty nhỏ, không ràng buộc hợp đồng. Mình định đang ký gói nghe gọi ,wifi vô hạn của Au giá 1 tháng là 4980yen. Ad và mọi người cho mình hỏi đăng ký theo dạng này có an toàn không ạ? Và gói cước như trên có hợp lý không ạ? Có bạn nào dùng rồi cho mình xin ít thông tin. Nếu hủy có ảnh hưởng gì không ạ?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Bạn đọc thông tin này ở đâu đấy , dịch vụ của cty Nhật hay qua mấy người môi giới

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Chào bạn. Mình thấy trên facebook. Cũng là công ty chuyên cung cấp sim và wifi cầm tay. Trang FB espas
Trên phạm vi diễn đàn thì mình chưa thấy ai nói về cty này thì phải ?
Mà full nghe gọi , wifi mà giá kia cũng thấy hơi hoang mang đấy b :D
Mấy cty Nhật mà quảng cáo trên fb coi chừng hàng rởm nha

YuhVN

Kohai Học Việc
Chào ad và mọi người.

gần đây mình thấy trên internet có dịch vụ cung cấp mạng di động từ các công ty nhỏ, không ràng buộc hợp đồng. Mình định đang ký gói nghe gọi ,wifi vô hạn của Au giá 1 tháng là 4980yen. Ad và mọi người cho mình hỏi đăng ký theo dạng này có an toàn không ạ? Và gói cước như trên có hợp lý không ạ? Có bạn nào dùng rồi cho mình xin ít thông tin. Nếu hủy có ảnh hưởng gì không ạ?
Không ràng buộc hợp đồng thì chỉ có gói data tức là sim vào nguyên 4G của các nhà mạng nhỏ thôi bạn, chứ thêm cả tùy chọn nghe gọi full thế kia thì không có đâu.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.