Đăng ký mạng Gmobb giảm được tiền dt AU

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
http://gmobb.jp/details/wimax2plus/smartvalue-mine/

mình tìm thấy cái này nhưng không hiểu lắm xin hỏi có phải là giảm cước cho dt AU giống của biglobe ko vậy ad.

thêm 1 cái là cho mình hỏi phần login vào tài khoản cá nhân gmobb ở đâu vậy mình tìm trên trang chủ hoài ko thấy
  • Đúng rồi đó,giảm tiền cước đt AU giống như của Biglobe.Nhớ là số đt khi đăng ký phải là số của AU nhé.
  • Login tài khoản GMOBB tại đây : https://ssl.gmobb.jp/navi/?btn_id=sp_top_navi

SandAngel

Thành Viên Mới
  • Đúng rồi đó,giảm tiền cước đt AU giống như của Biglobe.Nhớ là số đt khi đăng ký phải là số của AU nhé.
  • Login tài khoản GMOBB tại đây : https://ssl.gmobb.jp/navi/?btn_id=sp_top_navi
vậy ad ơi mình đăng ký gmobb rồi nhưng mà không thấy có chỗ điền số dt như bên biglobe, thêm nữa là có thể hướng dẫn các bước để giảm cước dt giống như hướng dẫn bên biglobe không. Mình đọc thấy phải đăng ký cái smart value gì đó không hiểu lắm. Xin cám ơn bạn.
Cho mình hỏi thêm 1 thông tin là mình xài dt cục gạch thì có được giảm giá cước ko, trên bảng giá mình toàn thấy スマーホ ko à

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
vậy ad ơi mình đăng ký gmobb rồi nhưng mà không thấy có chỗ điền số dt như bên biglobe, thêm nữa là có thể hướng dẫn các bước để giảm cước dt giống như hướng dẫn bên biglobe không. Mình đọc thấy phải đăng ký cái smart value gì đó không hiểu lắm. Xin cám ơn bạn.
Cho mình hỏi thêm 1 thông tin là mình xài dt cục gạch thì có được giảm giá cước ko, trên bảng giá mình toàn thấy スマーホ ko à
Làm gì có chuyện đó đc?
lúc đk mà ko nhập số đt thì ko thể đk đc mà.

Máy đt thường cũng đc giảm giá hết nhé.

Bước 1:đăng nhập vào trang cá nhân bằng link ở bên trên.
Bước 2: vào 現在ご利用中サービスの確認
Bước 3: Click chọn Wimax2+のプラン変更手続き
Bước 4: click chọn ギガ放題/スマホ割2年
sau đó ok là xong.

Sau khi làm xong thủ tục trên thì ra AU Shop bảo họ là スマートバリューmineを適用してください là ok.

SandAngel

Thành Viên Mới
vậy ad ơi mình đăng ký gmobb rồi nhưng mà không thấy có chỗ điền số dt như bên biglobe, với lại cho mình hỏi mình xài dt cục gạch thì có được giảm giá cước ko, trên bảng giá mình toàn thấy スマーホ ko à
v
Làm gì có chuyện đó đc?
lúc đk mà ko nhập số đt thì ko thể đk đc mà.

Máy đt thường cũng đc giảm giá hết nhé.

Bước 1:đăng nhập vào trang cá nhân bằng link ở bên trên.
Bước 2: vào 現在ご利用中サービスの確認
Bước 3: Click chọn Wimax2+のプラン変更手続き
Bước 4: click chọn ギガ放題/スマホ割2年
sau đó ok là xong.

Sau khi làm xong thủ tục trên thì ra AU Shop bảo họ là スマートバリューmineを適用してください là ok.
ad ơi cho mình hỏi là vậy mình muốn hủy đăng ký lúc nó chưa gửi cái pocket cho mình được không và mình hủy thì làm thế nào. Bây giờ mình có mạng internet tại nhà rồi nhưng mà vì muốn xài ipad đem đi đâu cũng được nên mới đăng ký cái này, mà xài sim AU thì nó chỉ có 1 gói 5sen9/ tháng 7gb. Hồi nãy mới đọc cái bài đăng ký sim giá rẻ ở nhât thì mình thấy còn tiện hơn nên muốn hủy giờ không biết làm sao, mình mới dk hôm chủ nhật bữa nay mới thứ 2 à hi vọng kịp

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
v

ad ơi cho mình hỏi là vậy mình muốn hủy đăng ký lúc nó chưa gửi cái pocket cho mình được không và mình hủy thì làm thế nào. Bây giờ mình có mạng internet tại nhà rồi nhưng mà vì muốn xài ipad đem đi đâu cũng được nên mới đăng ký cái này, mà xài sim AU thì nó chỉ có 1 gói 5sen9/ tháng 7gb. Hồi nãy mới đọc cái bài đăng ký sim giá rẻ ở nhât thì mình thấy còn tiện hơn nên muốn hủy giờ không biết làm sao, mình mới dk hôm chủ nhật bữa nay mới thứ 2 à hi vọng kịp
Mình ko chắc là có huỷ đc ko nữa
Bạn hãy thử gọi điện liên lạc đến số đt tổng đài của GMO xem thế nào??

SandAngel

Thành Viên Mới
Mình ko chắc là có huỷ đc ko nữa
Bạn hãy thử gọi điện liên lạc đến số đt tổng đài của GMO xem thế nào??
mình đã gọi rồi, họ nói lúc mà ng ta chuyển đến nhà mình mà mình ko nhận xin nhờ trả lại thì coi như tự động cancel luôn. Thanks ad nhiều.

Nhân tiện cho mình hỏi cái sim giá rẻ dùng cho Ipad duoc không vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mình đã gọi rồi, họ nói lúc mà ng ta chuyển đến nhà mình mà mình ko nhận xin nhờ trả lại thì coi như tự động cancel luôn. Thanks ad nhiều.

Nhân tiện cho mình hỏi cái sim giá rẻ dùng cho Ipad duoc không vậy ad
Tuỳ thuộc vào phiên bản ipad của bạn là gì?
nếu là ipad của docomo hoặc quốc tế thì dùng đc.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.