Hỏi đăng kí trả góp đt

Hữu Đan

Kohai Học Việc
thẻ của b là thẻ j rakuten vậy,của mình là prenium
Mình cũng ko biết nữa, mình làm thẻ JCB của Rakuten.
Mình đã dùng thẻ này để mua sắm online trên Rakuten hay Amazon, thanh toán trả góp của Apple Store, thanh toán tự động tiền cước di động softbank và wifi hàng tháng, thanh toán khi mua sắm ở các cửa hàng hay siêu thị đều ok hết bạn à.

Vũ Tuấn

Kohai Học Việc
Mình cũng ko biết nữa, mình làm thẻ JCB của Rakuten.
Mình đã dùng thẻ này để mua sắm online trên Rakuten hay Amazon, thanh toán trả góp của Apple Store, thanh toán tự động tiền cước di động softbank và wifi hàng tháng, thanh toán khi mua sắm ở các cửa hàng hay siêu thị đều ok hết bạn à.
thẻ mình là visa,nhưng mua hàng trên mạng vẫn bình thường,chả biết tại sao k đki đc

Hữu Đan

Kohai Học Việc
mình vào trag b gửi nó hiện lên 4 nhà mạng j đấy,a đki kiểu j
À, mình gửi cái link đó sang để bạn biết cái app Apple Store đó thôi
Còn tải app đó thì bạn vào App Store của máy mà tải về như mọi app khác nhé

Ảnh của nó đây

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
Chào bạn, mình đang định mua Ip8plus 64Gb, màu vàng. Giá 89800 yên chưa thuế. Vậy sau thuế giá là 89800+16800=106600 yên, hay 96984 yên...như hình sau, bạn giải thích giúp vs. Thêm nữa nếu trả góp trong 12 tháng, ví dụ lãi suất 15% thì mỗi tháng trả bao nhiêu, cách tính thế náo???Xin cảm ơn ạ

Nếu bạn chỉ mua máy không thôi thì giá sẽ là 96,984¥ ( đã bao gồm thuế) thôi bạn nhé .không chọn gói dịch vụ bảo hành làm gì . ( chẳng ai chọn đâu vì không dùng đến )
Còn lãi xuất thì mình không phải trả lãi xuất cho app mà mình phải trả cho nhà phát hành thẻ ! Tuỳ nhà phát hành mà lãi xuất khác nhau bạn xem ở phần thông tin trong tờ giấy người ta gửi kèm thẻ cho bạn để biết nhé . Mình dùng thẻ rakuten thì tốn thêm hơn 1 man tiền lãi xuất đây . Vì vậy nếu của bạn là 96,984 thì nó có thể lên đến hơn 10 man 6sen đấy

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Bạn có thẻ credit rồi thì cứ trả góp vô tư ! Hiện tại bây giờ chỉ trả góp đc 12 tháng thôi . ( trước đây được 24 tháng )
Bạn cứ đăng ký đến phần thanh toán thì chọn hình thức trả là クレシットカード nhập số thẻ , kỳ hạn , và 3 mã số phía sau thẻ là ok . Sau đó đến phần số lần bạn muốn trả . Thì chọn trả mấy lần là tuỳ bạn tối đa 12 lần nhé ! Thế là xong ! M cũng đang sử dụng thẻ credit của rakuten và mua trên appstore của nhật !
https://www.apple.com/jp/Bạn vào đây mà mua nhé ! Iphone X đạng đợi bạn
Thời điểm bạn mua Ip X là khoảng tháng mấy vậy? Khoảng mấy tháng sau khi ra mắt nó cho mua trả góp k biết.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.