Hỏi Đăng kí nhận điểm thưởng thẻ RAKUTEN

hacher01

Thành Viên Mới
E đăng ký nhận điểm thưởng từ thẻ RAKUTEN nó hiện thêm thông báo này mong admin hướng dẫn tiếp ạ.Em cảm ơn nhiều

vihanhtinhxanh

Kohai Học Việc
dc bao nhiêu point vậy bạn
không cần điền gì thêm vào 2 ô trống là cái địa chỉ mail điện thoại
cứ thế kéo xuống cuối chọn sang bước tiếp theo là ok
nó sẽ gửi về địa chỉ mail là đã hoàn thành việc đăng ký nhận point
chắc chờ 1 tuần là có
mình vừa dk nhận xong dc có 2000point thôi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
dc bao nhiêu point vậy bạn
không cần điền gì thêm vào 2 ô trống là cái địa chỉ mail điện thoại
cứ thế kéo xuống cuối chọn sang bước tiếp theo là ok
nó sẽ gửi về địa chỉ mail là đã hoàn thành việc đăng ký nhận point
chắc chờ 1 tuần là có
mình vừa dk nhận xong dc có 2000point thôi
Bác phải dùng thẻ mua bất cứ 1 món đồ nào đó ở siêu thị thì tháng sau sẽ nhận được nốt số point còn lại nhé.
Tùy từng đợt khuyến mãi thì số point sẽ khác nhau.Nếu đợt bác đăng ký số point khuyến mãi là 5000 point thì bác sẽ nhận được nốt 3000 point còn lại sau khi dùng thẻ mua đồ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@Phi Không phải đk xong cái là nhận đc ngay đâu nhé.
Hình như sau 1 tuần mới nhận đc 2000 point sao đó. Mình k nhớ cụ thể đc vì nhận đc thẻ cách đây hơn 6 năm rồi.

Và nếu sử dụng thẻ để mua bán bất cứ 1 món hàng nào đó ngoài siêu thị or mua online. Thì tháng sau sẽ nhận đc thêm 3000 point vào ngày 18 hay sao ý.
Chịu khó check point nhé :)

• Like
Reactions: Phi

Phi

Kohai Học Việc
@Phi Không phải đk xong cái là nhận đc ngay đâu nhé.
Hình như sau 1 tuần mới nhận đc 2000 point sao đó. Mình k nhớ cụ thể đc vì nhận đc thẻ cách đây hơn 6 năm rồi.

Và nếu sử dụng thẻ để mua bán bất cứ 1 món hàng nào đó ngoài siêu thị or mua online. Thì tháng sau sẽ nhận đc thêm 3000 point vào ngày 18 hay sao ý.
Chịu khó check point nhé :)
Cám ơn ad nhiều nha. E có nhận thêm được cái phiếu 500 point của eddy. Giờ ra combini mua hàng rồi đưa thẻ thanh toán trong phạm vi 500¥ hã ad? Có cần lên internet làm thêm thủ tục gì k ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em vào theo đường link ở góc bên dưới tờ đó,đăng nhập vào bằng tài khoản rakuten đã sử dụng để đăng ký thẻ rakuten.
Check lại xem trong tài khoản edy đã có tiền chưa đã nhé.
Ko đến lúc đi mua thanh toán bằng edy mà lại ko có tiền thì ngại thối mặt :D

• Like

Phi

Kohai Học Việc
Em vào theo đường link ở góc bên dưới tờ đó,đăng nhập vào bằng tài khoản rakuten đã sử dụng để đăng ký thẻ rakuten.
Check lại xem trong tài khoản edy đã có tiền chưa đã nhé.
Ko đến lúc đi mua thanh toán bằng edy mà lại ko có tiền thì ngại thối mặt :D
Sr add nha. Mình lên link đó rồi. Nó là cái campaim thôi. Mình ktra r k biết tài khoản edy nằm ở đâu để ktra coi có điểm chưa hết. Add có ít hình ảnh k ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cách đơn giản nhất là ra combini,ở chỗ máy ATM có mục edy đó.
Click vào đó chọn 残高照会 rồi đặt thẻ Rakuten lên đó,màn hình sẽ hiển thị số tiền có trong edy.

Nhưng có thẻ credit rồi thì sử dụng cái chức năng này làm gì??
Mình chẳng bao h sử dụng nó cả.

• Like

Phi

Kohai Học Việc
chào ad, mình mình mới nhận đc email thông báo là đc 2000 point rồi. Hình như trong đợt này mình k đc khuyến mãi thêm point nào nữa sao khi sử dụng thì phải. Ad xem hình giúp mình với ạ.
Trong hình là nói là bây giờ có 2ooo rồi. Nếu mua đồ 5000 thì chỉ cần trã thêm 3000 thôi phải k ạ? Chứ k có đc tặng thêm 3000 như ad nói ở trên phải k ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chào ad, mình mình mới nhận đc email thông báo là đc 2000 point rồi. Hình như trong đợt này mình k đc khuyến mãi thêm point nào nữa sao khi sử dụng thì phải. Ad xem hình giúp mình với ạ.
Trong hình là nói là bây giờ có 2ooo rồi. Nếu mua đồ 5000 thì chỉ cần trã thêm 3000 thôi phải k ạ? Chứ k có đc tặng thêm 3000 như ad nói ở trên phải k ạ?
Lúc mua đồ phần thanh toán nhớ chọn chi trả bằng point nhé.
Sau đó chọn số point thanh toán là 2000 point.
Số tiền còn thiếu thì thanh toán bàng thẻ là ok.

Sau khi đã sử dụng thẻ để tiêu tiền mua sắm,thì chắc chắn là sẽ nhận đc thêm 3000 point nữa.
Thời hạn cụ thể thì mình ko nhớ rõ như đã nói bên trên rồi.
Thường xuyên check tài khoản nhé.

• Like

Phi

Kohai Học Việc
Lúc mua đồ phần thanh toán nhớ chọn chi trả bằng point nhé.
Sau đó chọn số point thanh toán là 2000 point.
Số tiền còn thiếu thì thanh toán bàng thẻ là ok.

Sau khi đã sử dụng thẻ để tiêu tiền mua sắm,thì chắc chắn là sẽ nhận đc thêm 3000 point nữa.
Thời hạn cụ thể thì mình ko nhớ rõ như đã nói bên trên rồi.
Thường xuyên check tài khoản nhé.
Phải dùng thẻ mua hàng trên rakuten mới được xài 2000point đó và nhận thêm 3000point phải k ad?
Mình mới mua hàng hơn 1m5 trên amazon và thanh toán bằng thẻ credit rakuten thì có được nhận thêm 3000point k ạ?. Hihi

Loan

Thành Viên Mới
Ad ơi .mình dáng kí point của rakuten.sao lại có mục 自宅電話 .mình đam bảo là minh k co đáng kí lúc làm thẻ luôn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@Loan @Pk298
Phần đó điền số đt di động của bạn vào,lúc đk thẻ điền số nào thì bây h điền số đó vào là đc mà?

Pk298

Kohai Học Việc
@Loan @Pk298
Phần đó điền số đt di động của bạn vào,lúc đk thẻ điền số nào thì bây h điền số đó vào là đc mà?
Add ơi. Cho m hỏi xí. M đk giống add hd. Mà trong sổ ngân hàng tên m là NGUYEN VAN A nhưng ten tren the credit cua m là VANA NGUYEN. Khi m đăng nhập nhận point toàn báo sai thông tin. Giờ phải lsao add nhỉ

vanlinhcdt54

Thành Viên Mới
Gomen chỉ thớt cho mình hỏi ké tí :) mình điền thông tin xong ấn next thì nó báo thế này, giờ phải làm thế nào ạ ??

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Gomen chỉ thớt cho mình hỏi ké tí :) mình điền thông tin xong ấn next thì nó báo thế này, giờ phải làm thế nào ạ ??
Trước tiên em vào trang rakuten.jp
đăng nhập vào tài khoản rakuten,tìm đến phần thay đổi thông tin cá nhân.Sau đó xem phần thông tin nào chưa chuẩn như tên,ngày sinh,số đt,địa chỉ thì sửa lại cho giống với lúc đăng ký thẻ.
Sau khi thay đổi thông tin chuẩn rồi thì bỏ điện thoại ra tìm tải app 楽天カード về
Đăng nhập vào rakuten-navi từ cái app đó khả năng cao sẽ fix.

vanlinhcdt54

Thành Viên Mới

cho em hỏi là ở ô cuối cùng 自宅電話番号 là số điện thoại nhà riêng ạ, cái này trong phần thông tin cá nhân em không thấy có mục này ??

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.