Đăng kí mạng và bùng mạng

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Ad vui lòng cho mình hỏi, mình dùng mạng của docomo được tầm 6 tháng (nhận máy miễn phí), xong phải về VN 4 tháng, trong thời gian đó docomo không trừ được tiền điện thoại của mình, nên đã ngưng cung cấp dịch vụ, sau mình quay lại thì cũng không ra thanh toán, tới giờ cũng hơn 1 năm rồi.

Giờ mình tính ra thanh toán tiền cho docomo, thì mình sẽ cần trả những khoản nào, có thể xin trả thành nhiều lần được không?
Cảm ơn ad rất nhiều :)
B không có tiền trong thẻ thì họ vẫn tính tiền như thường , ko những thế còn mất thêm tiền phí 100yen 1 tháng do thanh toán chậm ấy
Trường hợp của b chỉ có ra trực tiếp docomo hỏi chứ ko ai biết đc đâu
Trả nhiều lần thì ra soudan với họ được b nhé

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Ad vui lòng cho mình hỏi, mình dùng mạng của docomo được tầm 6 tháng (nhận máy miễn phí), xong phải về VN 4 tháng, trong thời gian đó docomo không trừ được tiền điện thoại của mình, nên đã ngưng cung cấp dịch vụ, sau mình quay lại thì cũng không ra thanh toán, tới giờ cũng hơn 1 năm rồi.

Giờ mình tính ra thanh toán tiền cho docomo, thì mình sẽ cần trả những khoản nào, có thể xin trả thành nhiều lần được không?
Cảm ơn ad rất nhiều :)
Thôi trc sau cũng phải thanh toán thì ra trả 1 thể luôn đi bạn ơi

Dau thanh tinh

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi
Đợt trước dại bùng mạng au vs docomo bây giờ mình đã trốn ra ngoài đc một thời gian
Bây giờ mình muốn về ra đầu thú có bị phạt k ad

Linhichi

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi hôm trk e đki uq ngay hôm sau e chuyển mạng sag docomo
E đi tu ngiệp sinh vậy sau này e có thể quay lại nhật du học đk k ạ
Vì e nợ mạg uq ý

YuhVN

Kohai Học Việc
Chán thật, sao lại cứ có tư tưởng sang đây là phải bùng mạng với báo mất làm gì không biết. Hôm bữa mới chỉ ra shop Docomo hỏi đăng kí máy thôi mà bảo là người betonamu nhân viên thái độ cũng khác hẳn luôn.

ngố iu em

Thành Viên Mới
cho em hỏi là em dùng mạng au.nhưng có mấy tháng k đóng.lúc đó em nợ mạng 3m5 và bị cắt sim.nếu giờ e bỏ tiền vào tk khi đăng ký đt thì em sẽ bị trừ khoảng bao nhiêu ạ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Chán thật, sao lại cứ có tư tưởng sang đây là phải bùng mạng với báo mất làm gì không biết. Hôm bữa mới chỉ ra shop Docomo hỏi đăng kí máy thôi mà bảo là người betonamu nhân viên thái độ cũng khác hẳn luôn.
nghe buồn chú nhỉ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Ad cho e hỏi là hiện e đang dùng Z3 softbank được 1 năm và chưa nợ mạng nào,nếu bây giờ e cắt hợp đồng cũ và đăng kí nhận máy dt ,ipad mới cũng của Softbank( giống như đổi máy bù tiền hàng tháng ) ,sau khoảng vài tháng e bùng máy thì sẽ như thế nào ạ.Sau khi bùng có thể đăng kí mạng khác được nữa không .Vì thẻ ngân hàng đang dùng cũ sau này sẽ ko dùng nữa ạ,và e chuyển đi tỉnh khác.
mấy cái cmt kiểu này bạn đi hỏi chỗ khác đi,mục đich trang này lập ra để định hướng giúp đỡ nhau làm việc tốt, xây dựng hình ảnh cộng đồng. dăm ba cái trò vặt vãnh này bỏ được thì bỏ đi

Hải chuột

Thành Viên Mới
Nhà e dùng wifi con chó. Loại 6thang 8 sen, sau 6 tháng bị cắt ạ. Hàng tháng bên softbank cứ gửi giấy về tụi e không phải đóng tiền nữa( bạn tư vấn ) nói vậy ạ. Và tụi e dùng wifi được 5 tháng thì bị cắt. Đến giờ giấy bên softbank vẫn gửi về hàng tháng .hôm nay tụi e có nhận được giấy bên softbank bắt tụi e đóng 2man9. Nhưng người đứng tên trên giấy không phải tên của tất cả mọi người trong phòng e vậy tụi e có nên đóng tiền không ?( cục wifi tuy không phải tên của tụi e nhưng đúng tụi e dùng cục đó ạ) e cảm ơn nhiều!

Tiến Đạt ))(

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi ạ.e bùng mạng 9 man mà đã đổi địa chỉ r.đc 1 tháng k thấy gửi giấy về.giờ lại thấy gửi về địa chỉ cũ.thì có sao k ạ?

Long_sky

Thành Viên Mới
Admin cho e hỏi.
Trường hợp em nợ mạng khoảng 30man rồi, sắp tới em muốn về việt nam chơi.ra sân bay người ta có giữ mình lại không ạ.
Em cảm ơn.!!!

Tưởng gì

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi là bh mình đang nợ sfb 36m. 7 tháng nay mình chưa trả. Giấy luật sư gửi về thì đã chuyển sang màu đỏ. K biết là mình có bị kiện k.

Quy.ez

Thành Viên Mới
Các sp cho em hỏi là em có mua phải máy sofbank bùng mạng, shop đt có cam kết là sẽ ko bị khoá máy chỉ có không dùng được sim của sofbank thôi vậy có đúng ko ạ. Em tra imei thì ra biểu tượng hình . Em cảm ơn ạ

Tongvanvan

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi mình bung mạng au tầm 1 năm hơn rồi giờ mình đóng tiền phát và quay lại đăng ký lại có dung được nữa không

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.