Hỏi Còn khuyến mại của wifi biglobe

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad cho hỏi hình như wifi wimax của biglobe hết trương trình khuyến mại nhận tiền sau 1 năm sử dụng rồi thì phải.
Mình vào chỗ để trả lời câu hỏi để nhận khuyến mại mà không thấy. Cái gì cả có phải là hết trương trình khuyến mại rồi không ad.
Thank ad đã đọc câu hỏi

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Theo như mình vừa đăng ký thì . Cũng k vào dc phần nhận tiền khuyến mãi :(
Bác đã trả lời câu hỏi để nhận tiền khuyến mại chưa. Mình vào lại thấy rồi và đã trả lời tào lao vì mình tiếng nhật kém không biết là có được tiền khuyến mại không nữa

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chắc chắn là có khuyến mãi nếu đk như bài hướng dẫn nhé :)
Khi mới nhận máy thì hệ thống chưa update thông tin kịp nên ko hiển thị link trả lời đâu.
Sau 1 vài hôm sẽ hiển thị link nên đừng lo lắng suốt ruột nhé :D

Alex kim

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi mình gữi giấy tờ đi hôm qua thứ 4 thì khoản ngày máy nhận đc wifi ak. Còn tiền 3sen hợp đồng lúc nhận máy trả hay nó tự động trừ trog tài khoản ngân hàng mình đk ak. Tks

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình hỏi mình gữi giấy tờ đi hôm qua thứ 4 thì khoản ngày máy nhận đc wifi ak. Còn tiền 3sen hợp đồng lúc nhận máy trả hay nó tự động trừ trog tài khoản ngân hàng mình đk ak. Tks
Nhanh thì sau khoảng 10 ngày.
Thường thì sau khoảng 2 tuần là nhận đc.

ルオン ドアン

Thành Viên Mới
Add cho e hỏi e đki sim data đc rôi xài đc rồi sau đó e chuyển qua sim nghe gọi nhưng mà vẫn giữ nguyên số dt cũ từ nhà mạng au. Nhưng khi e nhận sim e lắp vào thì ko có dịch vụ gì hết... E cài đặt hết các cấu hình bigloe 3g LTE r cũng ko được.... Sim data e lắp ở ipad thì sài bt chuyển qua điện thoại cũng vẫn sài bt chỉ có sim nghe gọi đó lắp vào là ko có dịch vụ gì hết adđ ak
Mong đc giúp đỡ từ add sớm nhất

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add cho e hỏi e đki sim data đc rôi xài đc rồi sau đó e chuyển qua sim nghe gọi nhưng mà vẫn giữ nguyên số dt cũ từ nhà mạng au. Nhưng khi e nhận sim e lắp vào thì ko có dịch vụ gì hết... E cài đặt hết các cấu hình bigloe 3g LTE r cũng ko được.... Sim data e lắp ở ipad thì sài bt chuyển qua điện thoại cũng vẫn sài bt chỉ có sim nghe gọi đó lắp vào là ko có dịch vụ gì hết adđ ak
Mong đc giúp đỡ từ add sớm nhất
Em đọc topic này nhé.
http://isempai.jp/forum/index.php?threads/khong-nhan-sim-biglobe.1405/

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.