Hỏi Chuyển sim data sang sim nghe gọi mạng OCN

McQueen_tiachop93

Kohai Học Việc
Chào mọi người. Hiện tại mình đang dùng sim data của mạng OCN. mình muốn chuyển sang sim nghe gọi thì làm thế nào vậy ạ. Tiếng mình kém, nên có ai hướng dẫn cụ thể thì mình cám ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào mọi người. Hiện tại mình đang dùng sim data của mạng OCN. mình muốn chuyển sang sim nghe gọi thì làm thế nào vậy ạ. Tiếng mình kém, nên có ai hướng dẫn cụ thể thì mình cám ơn.
Em vào link dưới đây:
https://www.ntt.com/personal/services/mobile/one/prepaid/procedure/voice-addsim.html

Tìm đến nút màu đỏ 音声対応SIM追加のお申し込み

Sau đó đăng nhập vào bằng tài khoản của OCN và làm nốt thao tác còn lại để đk thêm sim nghe gọi.

※Lưu ý sau khi nhận Sim nghe gọi rồi phải hủy sim Data cũ đi nhé.

McQueen_tiachop93

Kohai Học Việc
vậy là phải đăng ký mới ạ. không có cách nào chuyển từ sim data sang sim nghe gọi đc ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
vậy là phải đăng ký mới ạ. không có cách nào chuyển từ sim data sang sim nghe gọi đc ạ
Trên danh nghĩa là đk mới nhưng thực ra là dùng tài khoản hiện tại để đk nên sẽ tiết kiệm được nhiều công đoạn.

McQueen_tiachop93

Kohai Học Việc
Trên danh nghĩa là đk mới nhưng thực ra là dùng tài khoản hiện tại để đk nên sẽ tiết kiệm được nhiều công đoạn.
dạ vâng, Admin giúp thì thì giúp cho chót. Chỉ luôn e cách hủy sim cũ được không ạ. Cám ơn Admin

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
dạ vâng, Admin giúp thì thì giúp cho chót. Chỉ luôn e cách hủy sim cũ được không ạ. Cám ơn Admin
Hủy tại trang My pages nhé e.
1.Tìm đến nút 解約の手続き
2.Click vào 料金プラン、オプションサービス、割引サービスの解約
3.SIMカード/端末 →解約手続きをはじめる

Sau khi nhận đc sim mới,thì hủy như hướng dẫn trên.
Và gửi trả lại sim cũ vào địa chỉ sau:
〒261-7101
WBG郵便局留 NTTコム SIM回収係

Mình vừa hỏi nhân viên thì họ nói là chuyển sang sim nghe gọi đc khuyến mãi phí đk 3000 yên.

McQueen_tiachop93

Kohai Học Việc
Hủy tại trang My pages nhé e.
1.Tìm đến nút 解約の手続き
2.Click vào 料金プラン、オプションサービス、割引サービスの解約
3.SIMカード/端末 →解約手続きをはじめる

Sau khi nhận đc sim mới,thì hủy như hướng dẫn trên.
Và gửi trả lại sim cũ vào địa chỉ sau:
〒261-7101
WBG郵便局留 NTTコム SIM回収係

Mình vừa hỏi nhân viên thì họ nói là chuyển sang sim nghe gọi đc khuyến mãi phí đk 3000 yên.
ad ơi. cho e hỏi chút. E hỏi bọn bạn chúng nó bảo sim nghe gọi của OCN này vẫn có thể vào mạng internet đc có phải k a

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.