cách lập tài khoản BIGLOBE

• Thread starter Thái béo
  • Ngày gửi
T

Thái béo

Guest
tình hình là em bị khóa mạng điện thoại do bị lừa.Giờ thấ cái BIGLOBE này hay hay và tiện lợi nên thử nhưng khi đăng ký xong xuôi đến phần upload thông tin lên thì nó bắt đăng nhập mật khẩu của BIGLOBE . Em đã thử lập rất nhiều lần rồi nhưng không được,các senpai trên đây giúp em để em có thể có được cái số để sử dụng bên này ạ .Em xin cảm ơn ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
tình hình là em bị khóa mạng điện thoại do bị lừa.Giờ thấ cái BIGLOBE này hay hay và tiện lợi nên thử nhưng khi đăng ký xong xuôi đến phần upload thông tin lên thì nó bắt đăng nhập mật khẩu của BIGLOBE . Em đã thử lập rất nhiều lần rồi nhưng không được,các senpai trên đây giúp em để em có thể có được cái số để sử dụng bên này ạ .Em xin cảm ơn ạ
Bạn chờ 3 ngày nữa sẽ có hợp đồng và thông tin tài khoản gửi về nhà. Khi đó sử dụng thông tin trong đó đăng nhập vào và up hình ảnh lên nhé.

T

Thái béo

Guest
nhưng em chưa đưa thông tin gì cả sao họ đưa về nhà em được ạ , em mới hoàn tất các bước cơ bản về chọn sim , gói cước.Đến mục nó kêu upload thông tin như là thẻ ngoại kiều thì nó bắt phải dùng tài khoản của BIGLOBE , trong khi đó em k thể đăng ký cái tài khoản ấy được ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
nhưng em chưa đưa thông tin gì cả sao họ đưa về nhà em được ạ , em mới hoàn tất các bước cơ bản về chọn sim , gói cước.Đến mục nó kêu upload thông tin như là thẻ ngoại kiều thì nó bắt phải dùng tài khoản của BIGLOBE , trong khi đó em k thể đăng ký cái tài khoản ấy được ạ
Khi chọn Sim xong rồi thì lúc chọn đăng ký thì phải click vào lựa chọn BIGLOBE 会員でない方

T

Thái béo

Guest
AD ơi giúp em với cái khoản này là sao ạ
Khi chọn Sim xong rồi thì lúc chọn đăng ký thì phải click vào lựa chọn BIGLOBE 会員でない方

Đăng ký thông tin khách hàng
Vui lòng nhập các thông tin tương tự như các tài liệu chính thức nếu bạn gửi trong nhận dạng.
tên

ngữ âm

Bắt buộc. Vui lòng nhập.

Ngày sinh (năm)

năm

tính

đàn ông

đàn bà

cái khoản này là sao ạ :( tên : viết bằng romaji , Ngữ âm : viết bằng katakana hay hiragana ạ )

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
AD ơi giúp em với cái khoản này là sao ạ

Đăng ký thông tin khách hàng
Vui lòng nhập các thông tin tương tự như các tài liệu chính thức nếu bạn gửi trong nhận dạng.
tên

ngữ âm

Bắt buộc. Vui lòng nhập.

Ngày sinh (năm)

năm

tính

đàn ông

đàn bà

cái khoản này là sao ạ :( tên : viết bằng romaji , Ngữ âm : viết bằng katakana hay hiragana ạ )
mình ko hiểu bạn đang nói gì nữa??

Bạn tắt cái tự động dịch sang tiếng Việt của trình duyệt web đi,để hiện thị tiếng Nhật gốc và làm như hướng dẫn là ok nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.