Hỏi Cách huỷ hợp đồng wifi wimax2+ biglobe

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Như tiêu đề. ad và mọi người cho mình hỏi. Mình đang sử dụng wifi wimax2+ biglobe chẳng hạn mình không muốn dùng nữa và muốn cắt hợp đồng thì mình phải ra nhà mạng au cắt hay là cắt trực tiếp trên trang của biglobe. Nếu ra nhà mạng thì nhờ người khác có cắt hộ được không
Mong ad và mn giúp đỡ.
Thank ad và mn

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Còn tiền phạt huỷ hợp đồng là họ tự trừ ở thẻ hả ad. Tiền phạt họ cũng trừ vào ngày 26 hay là mình cắt hôm nào họ trừ luôn ngày hôm đó.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Còn tiền phạt huỷ hợp đồng là họ tự trừ ở thẻ hả ad. Tiền phạt họ cũng trừ vào ngày 26 hay là mình cắt hôm nào họ trừ luôn ngày hôm đó.
Ngày 26 tháng tiếp theo nhé.
Trừ ở tk ngân hàng.

tranhue

Thành Viên Mới
chào ad.
mong ad tư vấn giúp .em dùng mang wiffi wimax2+ được 2 năm giờ muốn hủy hợp đồng thì phải làm thế nào vậy .em đăng ký từ tháng 4 năm 2016 đến bây giờ hủy hợp đồng có bị phạt tiền không ạ?

Nghi

Thành Viên Mới
Ad cho e hoi e đăng ky wifi được 3 năm rồi e bị mất hợp đồng nên còn số hợp đồng 2 tháng vừa rồi e về Việt nam k có bỏ tiền trong ngân hàng để trừ giờ k dùng được muốn đóng tiền thì phai làm sao? Trong lúc e chuyển nhà 1 năm rồi k thể nhận thư gui về nhà ad chỉ giúp e

mr_512

Kohai Học Việc
Đã ai hủy được wifi chưa chỉ e cách với. xắp hết hợp đồng 2 năm mà ko biết cách hủy sao ạ

mr_512

Kohai Học Việc
Khi hết hợp đồng huỷ thì có phải gửi trả nhà mạng cục wifi ko nhỉ các senpai

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.