Hỏi Cách hủy hợp đồng wifi wimax2+ biglobe qua internet

Matrix

Thành Viên Mới
Chào mọi người.
Mình hiện tại đang sử dụng wifi wimax2+ của biglobe,tháng 12 là tháng cuối cùng của hợp đồng và mình không muốn sử dụng tiếp, mình có tham khảo nhưng không tìm thấy cách hủy hợp đồng qua mạng được.
Không biết hiện tại biglobe còn hỗ trợ hủy hợp đồng online ko hay phải gọi điện trực tiếp.
Xin mọi người tư vấn giúp.

Meomu21

Kohai Gương Mẫu
Chào mọi người.
Mình hiện tại đang sử dụng wifi wimax2+ của biglobe,tháng 12 là tháng cuối cùng của hợp đồng và mình không muốn sử dụng tiếp, mình có tham khảo nhưng không tìm thấy cách hủy hợp đồng qua mạng được.
Không biết hiện tại biglobe còn hỗ trợ hủy hợp đồng online ko hay phải gọi điện trực tiếp.
Xin mọi người tư vấn giúp.
biglobe không có hủy online trên trang cá nhân nhé. Bạn phải gọi tới tổng đài, báo thông tin tài khoản, tên tuổi, địa chỉ , sđt và ngày hủy hợp đồng. Họ sẽ báo lại phí hủy, nên hủy ở tháng thứ 23

Kuti

Thành Viên Mới
Chào mọi người.
Mọi người cho mình hỏi chút. Mình cũng muốn cắt mạng internet của Gmobb. Trên thông tin tài khoản gmobb có ghi:
ご契約更新月: 2020年06月. Như vậy mọi người cho mình hỏi cắt vào tháng nào thì không mất phí hủy hợp đồng? Cảm ơn mọi người.

Meomu21

Kohai Gương Mẫu
Chào mọi người.
Mọi người cho mình hỏi chút. Mình cũng muốn cắt mạng internet của Gmobb. Trên thông tin tài khoản gmobb có ghi:
ご契約更新月: 2020年06月. Như vậy mọi người cho mình hỏi cắt vào tháng nào thì không mất phí hủy hợp đồng? Cảm ơn mọi người.
thường thì vào tháng koshin thì k mất phí, để chắc chắn bạn nên hỏi tổng đài hoặc tìm trên trang của nhà mạng quy định về hủy hợp đồng

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.