Hỏi Cách điền địa chỉ khi đăng ký Wifi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi. Em đăng ký wifi mà ở phần điền địa chỉ e mail em điền theo hướng dẫn mà k dk.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi. Em đăng ký wifi mà ở phần điền địa chỉ e mail em điền theo hướng dẫn mà k dk.
Em điền ntn mà ko đc?
Chụp ảnh màn hình báo lỗi lúc đó cho mình xem đc k?

P/S: lần tới đặt tên chủ đề cụ thể hơn nhé. Mình đã sửa lại cho rồi đó.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Em đăng ký dk rồi. Mà em muốn kiểm tra thông tin qua mail của mình thì làm như thế nào vậy ad.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đăng ký dk rồi. Mà em muốn kiểm tra thông tin qua mail của mình thì làm như thế nào vậy ad.
Sau khi đk xong màn hình sẽ hiển thị thông tin ID và pass của tk em ghi vào rồi sử dụng nó để đăng nhập.
Trường hợp quên ko ghi lại thì chờ vài ngày tới sẽ có hợp đồng gửi về,trong đó có ghi thông tin ID và Pass.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi thêm là mình dùng gói không giới hạn dung lượng mà 1 ngày thì được dùng bao nhiều gb

sf.cool

Thành Viên Mới
Ad cho em hỏi thêm là mình dùng gói không giới hạn dung lượng mà 1 ngày thì được dùng bao nhiều gb
bạn ơi xin lỗi cho mình hỏi bạn đăng ký wifi đó là cố định ak bạn hay wifi di động ?:)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Như trong bài viết đã nói. Ko giới hạn 1 ngày mà giới hạn trong 3 ngày mà sử dụng quá 3GB sẽ bị chậm đi.
Có 1 vài trường hợp sử dụng quá 3GB vẫn ko bị chậm đi nhưng chỉ là hãn hữu.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi khi nào mình làm thao tác nhận tiền km 2.6man.khi nhận được máy hay lúc nào. Em đăng nhập vào tk mà không hiện lên như hướng dẫn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi khi nào mình làm thao tác nhận tiền km 2.6man.khi nhận được máy hay lúc nào. Em đăng nhập vào tk mà không hiện lên như hướng dẫn.
Sau khi nhận được máy thì mới có em ạ.
Và 1 điều nữa là phải đăng ký ở link của bài viết của iSempai mới nhận đc tiền khuyến mãi nếu đk ở link khác có khả năng cao ko nhận đc đâu :)

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi sao em nhận được máy rồi mà vẫn k đăng nhập để nhận tiền khuyến mại được.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Em đăng nhập vào chỉ hiện lên như thế mà không hiện lên như hướng dẫn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đăng nhập vào chỉ hiện lên như thế mà không hiện lên như hướng dẫn.
Mới nhận đc hệ thống chưa update ngay đc.
Chờ 1,2 hôm nữa vào lại sẽ có nhé.

Vodanh2k

Kohai Học Việc
Vâng em cảm ơn. . mình có phải cài đạt gì trên máy nữa ad . mình tự sửa cài đạt này dk k ad . nếu mình sửa thì nó sẽ hiện lên theo cài đạt của mình chứ k phải 7gb nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vâng em cảm ơn. . mình có phải cài đạt gì trên máy nữa ad . mình tự sửa cài đạt này dk k ad . nếu mình sửa thì nó sẽ hiện lên theo cài đạt của mình chứ k phải 7gb nữa.
ko phải cài đặt gì nữa cả.
Những thiết lập khác tự mình làm thì tự mình chịu nhé.
Closed topic tại đây vì nội dung ko còn phù hợp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.