Hỏi Bùng mạng wifi còn chó

Exexexeli

Thành Viên Mới
Nhà em bây giờ đã bắt cáp quang ,không dùng wifi con chó nữa , mà bên nhà mạng nó gửi giấy đóng tiền về 3 lần rồi (3tháng) tổng là 16320yên . Và nếu em không đóng tiền wifi con chó nữa thì có bị sao ko ạ , và nếu hủy hợp đồng bồi thường là bao nhiêu , và em làm mất hợp đồng rồi có hủy được không , nhờ sembai giúp dỡ

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Mình lắp mạng cáp quang mà chỗ mình chỉ cho lắp mạng NTT :( bạn lắp mạng nào thế?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nhà em bây giờ đã bắt cáp quang ,không dùng wifi con chó nữa , mà bên nhà mạng nó gửi giấy đóng tiền về 3 lần rồi (3tháng) tổng là 16320yên . Và nếu em không đóng tiền wifi con chó nữa thì có bị sao ko ạ , và nếu hủy hợp đồng bồi thường là bao nhiêu , và em làm mất hợp đồng rồi có hủy được không , nhờ sembai giúp dỡ
Em cần phải hủy và trả tiền đầy đủ cho nhà mạng nhé.
Thứ 1 là thanh toán sẽ tốt cho bản thân em,không bị ảnh hưởng gì đến pháp lý + tín dụng
Thứ 2 là vì những người kohai sau này :)

Mất giấy tờ không sao hết,em gọi đến số đt: 0800-1111-820
Nếu bị hỏi ID thì nói là mất rồi,nói cho họ biết ngày tháng năm sinh,họ tên,hoặc số đt sử dụng lúc đk softbank air là được.

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Ad cho em hỏi, em đk Softbank hikari mà ngta gửi về cho cục wifi con chó là sao nhỉ?

Hin

Thành Viên Mới
Cho minh hỏi là giờ cty mk kéo mạng cố định h mk muốn hủy wifi con cho mà giờ tiền hủy đặt quá mk để nó cắt vậy có ảnh hưởng tới giấy tờ visa mk ko nhỉ..?

Halloween

Thành Viên Mới
E huỷ hđ wifi nhưng k gửi wifi về liền bị tính cước thêm. Sau khi gửi trả wifi thì có giấy báo huỷ hđ r thêm giấy báo cước lên đến 2man. Hiện tại nên làm ji thì tốt ạ. Nếu e đóng tiền đó r thì còn bị tính phí huỷ hđ k. E xài đc 6 tháng r huỷ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.