Xin visa gia đình

Cong anh

Kohai Học Việc
Chào ad min và các anh chị trong diễn đàn ạ.
Trong diễn đàn đã có anh chị nào chuyển đc visa du học sang visa gia đình chưa ạ. Em visa kỹ sư, đang làm thủ tục bảo lãnh ck em từ visa du học sang visa gia đình. Nhưng ck em lên trường xin giấy xác nhận đang học tại trường thì họ nhất định k cấp cho. Các anh chị cho em hỏi k cần giấy đó thì tỷ lệ đỗ visa có cao k ạ. Vì e k có cách nào để trường cấp giấy cả. Xin anh chị tư vấn giúp e với. Em cảm ơn ạ :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào ad min và các anh chị trong diễn đàn ạ.
Trong diễn đàn đã có anh chị nào chuyển đc visa du học sang visa gia đình chưa ạ. Em visa kỹ sư, đang làm thủ tục bảo lãnh ck em từ visa du học sang visa gia đình. Nhưng ck em lên trường xin giấy xác nhận đang học tại trường thì họ nhất định k cấp cho. Các anh chị cho em hỏi k cần giấy đó thì tỷ lệ đỗ visa có cao k ạ. Vì e k có cách nào để trường cấp giấy cả. Xin anh chị tư vấn giúp e với. Em cảm ơn ạ :(
Trước vợ mình cũng đổi từ visa du học qua gia đình.
Ko có giấy chứng nhận học tại trường cũng đc em nhé.
Em bảo chồng photo thẻ học sinh hiện tại cho thêm vào hồ sơ.
Nếu nyukan đòi thêm giấy tờ đó thì lúc đấy làm bản tường trình là đã xin ở trg giấy tờ trên nhưng trường ko cấp cho.
Lý do vì sao họ ko cấp cho mà biết đc thì cũng phải ghi vào nhé.

Cong anh

Kohai Học Việc
Trước vợ mình cũng đổi từ visa du học qua gia đình.
Ko có giấy chứng nhận học tại trường cũng đc em nhé.
Em bảo chồng photo thẻ học sinh hiện tại cho thêm vào hồ sơ.
Nếu nyukan đòi thêm giấy tờ đó thì lúc đấy làm bản tường trình là đã xin ở trg giấy tờ trên nhưng trường ko cấp cho.
Lý do vì sao họ ko cấp cho mà biết đc thì cũng phải ghi vào nhé.
Dạ em cảm ơn ad nhìu ạ :)

Nguyễn Đức Toàn

Thành Viên Mới
Chào isempai
Mình có vấn đề thắc mắc,nhờ isenpai giải đáp giùm ạ:
Mình có bạn tham gia chương trình tu nghiệp sinh,nhưng tự ý bỏ về nước trước thời hạn hợp đồng( không phạm pháp gì khác).
Hiện tại mình đang làm việc ở nhật,vjsa syusoku.mình muốn bảo lãnh bạn của mình qua lại Nhật sau khj kết hôn theo vjsa gia đình liệu có được không ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.