Help! Xin tư vấn về việc bảo lãnh vợ thăm thân 3 tháng theo visa dhs

girlboss

Thành Viên Mới
Xin chào admin và các sempai, hiện e đang ở Việt Nam, còn chồng em đang học senmon. Đợt vừa rồi bọn e có xin visa gia đình nhưng không được.
Bây giờ e muốn xin visa thăm thân 3 tháng có được không? Xin visa 3 tháng có thể ra hạn thêm 3 tháng nữa ạ? Giấy tờ thủ tục cần những gì ạ.
Xin anh chị tư vấn giúp em.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Trượt visa gia đình rồi xin thăm thân cũng khó đó bạn
Quan trọng nhất vẫn là khoản tài chính ổn định thôi , cái đấy thì chồng bạn lại đang học senmon nên khó

girlboss

Thành Viên Mới
Trượt visa gia đình rồi xin thăm thân cũng khó đó bạn
Quan trọng nhất vẫn là khoản tài chính ổn định thôi , cái đấy thì chồng bạn lại đang học senmon nên khó
:( Chán quá, chắc phải đợi đến lúc đi làm mới xin được rồi.
Cảm ơn bạn nha

X

xuatkhaunhatban1

Guest
:( Chán quá, chắc phải đợi đến lúc đi làm mới xin được rồi.
Cảm ơn bạn nha
sao chồng đi du học mà lại đi xin visa gia đình nhỉ??? vậy thì khả năng trượt là cao lắm. Trường hợp này nên xin visa thăm thân tối đa 3 tháng. Sau khi hết 3 tháng thì bạn về nước mới có thể sang lại lần tiếp theo chứ không được gia hạn ngay tại Nhật đâu bạn

girlboss

Thành Viên Mới
sao chồng đi du học mà lại đi xin visa gia đình nhỉ??? vậy thì khả năng trượt là cao lắm. Trường hợp này nên xin visa thăm thân tối đa 3 tháng. Sau khi hết 3 tháng thì bạn về nước mới có thể sang lại lần tiếp theo chứ không được gia hạn ngay tại Nhật đâu bạn
Vâng, mình cũng biết đi du học thì khó xin, nhưng có người vẫn xin được nên cũng thử xem tn.
Đi dạng thăm thân thì fai về mới gia hạn được tiếp ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.