Hỏi Xin hướng dẫn đóng tiền mạng softbank

Louiskool

Thành Viên Mới
các senpai đi trước có ai rành việc đóng tiền mạng k giúp e với :(
E có đk mạng wifi của softbank .đáng ra lá fai đóng tiền hơn 1 tuần trc r .cơ mà e cứ đợi mãi k thấy hoá đơn gửi về nhà :(
Xog mới tìm hiểu cái mysoftbank ngồi đọc 1 tí thì kiểm tra đc giá cước của e và chỗ ghi đóng tiền ra cái dòng này 金融機関窓口 .là fai ra cửa hàng soflbank đóng đúng k :( và ra đấy thì nói ntn :((

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
các senpai đi trước có ai rành việc đóng tiền mạng k giúp e với :(
E có đk mạng wifi của softbank .đáng ra lá fai đóng tiền hơn 1 tuần trc r .cơ mà e cứ đợi mãi k thấy hoá đơn gửi về nhà :(
Xog mới tìm hiểu cái mysoftbank ngồi đọc 1 tí thì kiểm tra đc giá cước của e và chỗ ghi đóng tiền ra cái dòng này 金融機関窓口 .là fai ra cửa hàng soflbank đóng đúng k :( và ra đấy thì nói ntn :((
Lúc đăng ký chắc chắn họ sẽ hỏi đến phương án trả tiền là gì? (お支払方法)
Em ko nhớ à?

Hoặc là họ sẽ bỏ vào trong phong thư hợp đồng cả tờ giấy đăng ký cách thanh toán.Em thử tìm lại trong đống giấy tờ hợp đồng xem?

Trường hợp chưa thanh toán được chắc chắn nhà mạng sẽ gửi giấy thông báo đến & giấy thanh toán ở combini.

Cho nên e đừng lo lắng quá,chờ 1 thời gian nữa sẽ nhận được giấy thôi :)

Louiskool

Thành Viên Mới
Lúc đăng ký chắc chắn họ sẽ hỏi đến phương án trả tiền là gì? (お支払方法)
Em ko nhớ à?

Hoặc là họ sẽ bỏ vào trong phong thư hợp đồng cả tờ giấy đăng ký cách thanh toán.Em thử tìm lại trong đống giấy tờ hợp đồng xem?

Trường hợp chưa thanh toán được chắc chắn nhà mạng sẽ gửi giấy thông báo đến & giấy thanh toán ở combini.

Cho nên e đừng lo lắng quá,chờ 1 thời gian nữa sẽ nhận được giấy thôi :)
E cám ơn về e sẽ lôi hợp đồng ra xem lại .e cũng tính đợi .cơ mà sợ đóng muộn lại thành nợ xấu r sổ đen các kiểu sau này mua gì hay đk gỉ cũng khó

trọng phúc

Kohai Học Việc
E cám ơn về e sẽ lôi hợp đồng ra xem lại .e cũng tính đợi .cơ mà sợ đóng muộn lại thành nợ xấu r sổ đen các kiểu sau này mua gì hay đk gỉ cũng khó
dk sofbank ntn đấy bạn. hướng dẫn dùm mình với bạn ơi. cần dk wifi sofbank. mà cước bạn tháng bao nhiêu vậy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.