Đã Trả Lời Xin giúp đỡ về NHK

DucTuan

Kohai Học Việc
trc mình k biết lên đã bị lỡ dk mất NHK h mình toàn fai rút hết tiền trong tài khoản ra. Nhưng mà h trả tiền dt để tiền vào toàn bị rút mất. Mọi ng ai biết cách bỏ NHK thì giúp minh vs. Hoặc lm ntn cho n k rút đc tiền cug đc. Thanks

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
trc mình k biết lên đã bị lỡ dk mất NHK h mình toàn fai rút hết tiền trong tài khoản ra. Nhưng mà h trả tiền dt để tiền vào toàn bị rút mất. Mọi ng ai biết cách bỏ NHK thì giúp minh vs. Hoặc lm ntn cho n k rút đc tiền cug đc. Thanks
Có bài hỏi về cái này rồi.
Bạn tham khảo đây nhé:
http://isempai.jp/forum/index.php?threads/tien-nhk.89/

Ngoài ra còn 1 cách nữa là mang sổ ngân hàng đó ra ngân hàng nói với người ở ngân hàng là tôi về nước,ko dùng đến nữa. Và bảo họ huỷ tài khoản đó đi cho là ok.
Sau đó hôm khác ra ngân hàng mở 1 tk mới,và đem sổ tk ngân hàng đó ra shop điện thoại bảo họ sửa lại cách chi trả bằng số tk mới.

DucTuan

Kohai Học Việc
Hnay e đã gọi và bảo tuần sau e về nc lên muốn huỷ. Nhug mà hih như n bắt e fai đóng tiền đã nợ rồi n mới huỷ cho hay sao ý ạ. Nếu e k đóng mà vẫn huỷ. N có thể tìm đc cty e rồi lên đòi k ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hnay e đã gọi và bảo tuần sau e về nc lên muốn huỷ. Nhug mà hih như n bắt e fai đóng tiền đã nợ rồi n mới huỷ cho hay sao ý ạ. Nếu e k đóng mà vẫn huỷ. N có thể tìm đc cty e rồi lên đòi k ạ?
Ko có chuyện tìm đến tận công ty đâu
Nếu e ko chuyển nhà,thì trong trường hợp họ đến nhà thu thì ko mở cửa là ok.
1 vài lần họ đến ko thu đc là họ sẽ thôi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.