Hỏi xin giúp đỡ cụ thể kich hoạt sim biglobe au

Tcnguyen1212

Kohai Học Việc
Tình hình là e nhận dc sim rồi, làm theo hướng dẫn nhưng nó chỉ hiện cột sóng chứ ko vào mạng đc. Ai hướng dẫn cụ thể lại tư đầu với, e mới tập xài sámung nên ko rành về máy lắm
Tks

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tình hình là e nhận dc sim rồi, làm theo hướng dẫn nhưng nó chỉ hiện cột sóng chứ ko vào mạng đc. Ai hướng dẫn cụ thể lại tư đầu với, e mới tập xài sámung nên ko rành về máy lắm
Tks
Cụ thể là máy loại gì vậy?
Và là máy của nhà mạng nào?

Mình ko xài Android nên chỉ có thể tìm thông tin liên quan dùm đc thôi.

Len Nguyen

Thành Viên Mới
Mình cũng gặp tình trạng như bạn. Mình dùng sony xzs. Với lại vào phần cài đặt apn thì mình không tìm thấy dòng pdp type nên không nhập được IP. Mong admin giúp đỡ chứ đăng ký được sim rồi mà không dùng được thì hơi lãng phí.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Cụ thể là máy loại gì vậy?
Và là máy của nhà mạng nào?

Mình ko xài Android nên chỉ có thể tìm thông tin liên quan dùm đc thôi.
ở topic khác có bạn nói máy AU trả hết tiền máy rồi cũng không kích hoạt đc. admin tìm hiểu giúp ae đc k ạ. e vừa mới đăng ký hộ người ta sim AU xong về mà k kích hoạt đc thì toi ạ

tho.ngo20694

Kohai Học Việc
ở topic khác có bạn nói máy AU trả hết tiền máy rồi cũng không kích hoạt đc. admin tìm hiểu giúp ae đc k ạ. e vừa mới đăng ký hộ người ta sim AU xong về mà k kích hoạt đc thì toi ạ
Trên youtube có hướng dẫn đó bạn, phía dưới mục thông tin video có cái link, click zô link đó r dơn về là xong. Mình đã làm và thành công. Chúc bạn thành công!

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Trên youtube có hướng dẫn đó bạn, phía dưới mục thông tin video có cái link, click zô link đó r dơn về là xong. Mình đã làm và thành công. Chúc bạn thành công!
Bạn có thể gắn link youtube vô đây đc k?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.