Hỏi xin cấu hình internet APN mạng softbank cho iphone

tj3utj3u

Kohai Học Việc
tình hình là em có con ip quốc tế và sim softbanh, sim xài ở máy androi của nhà mạng thì ko vấn đề gì, nhưng lắp vào con iphone, nó hiện 4g 3g ấy mà ko vào đk mạng, thánh mò nào cứu e với

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
B oi, b co the giup m,m dang su dung sim datta m ko vao dc mang 2ngay nay roi,tien o the buu dien van chua bi tru trong luc minh dung hon 1thang nay roi,m ko hieu tai sao nua ai biet giup m voi, onegaishimasu
Bạn dùng sim gì. dịch vụ của nhà mạng nào. máy điện thoại của bạn là dòng gì.

Nhu nguyen

Kohai Học Việc
Bạn dùng sim gì. dịch vụ của nhà mạng nào. máy điện thoại của bạn là dòng gì.
Mình sim data gia re cua bigloge minh dung dt iphone phien ban qte hon 1thang vua qua m sdung binh thuong,m di ktra the buu dien thi van chua bi tru tien,may dt cua m m cung reset nhung van ko vao web dc tren goc dt van xuat hien nha mang docomo va 3g.xin hay giup m.onegai

tj3utj3u

Kohai Học Việc
B oi, b co the giup m,m dang su dung sim datta m ko vao dc mang 2ngay nay roi,tien o the buu dien van chua bi tru trong luc minh dung hon 1thang nay roi,m ko hieu tai sao nua ai biet giup m voi, onegaishimasu
bạn có biết cài apn của biglobe ko thế, hướng dẫn từ web biglobe nè http://faq.support.biglobe.ne.jp/faq_detail.html?id=11640&_ga=1.28569788.1613238715.1445825070#movie
http://support.biglobe.ne.jp/settei/setuzoku/lte/config/biglobe_lte_3g_ver.3.mobileconfig?_ga=1.152883577.1550176528.1481005164

tj3utj3u

Kohai Học Việc
Mình sim data gia re cua bigloge minh dung dt iphone phien ban qte hon 1thang vua qua m sdung binh thuong,m di ktra the buu dien thi van chua bi tru tien,may dt cua m m cung reset nhung van ko vao web dc tren goc dt van xuat hien nha mang docomo va 3g.xin hay giup m.onegai
hoặc lấy apn của biglobe từ phần mềm của nó trên appstore biglobesim

tj3utj3u

Kohai Học Việc
hiện sóng mà ko dùng đk là bt nếu ko có apn, máy mình softbank hay biglobe hiện 4g mà cũng đâu có vào đk

Nhu nguyen

Kohai Học Việc
hiện sóng mà ko dùng đk là bt nếu ko có apn, máy mình softbank hay biglobe hiện 4g mà cũng đâu có vào đk

Len Nguyen

Thành Viên Mới
Mình dùng sony xzs quốc tế. Mình lắm sim data biglobe vào nó hiện sóng nhưng không vào mạng được mặc dù mình đã cài apn rồi nhưng vẫn không thể vào mạng được. Mọi người ai gặp tình trạng này và đã khắc phục được rồi thì mong mọi người giúp đỡ. Xin chân thành cảm ơn.

TrangG

Thành Viên Mới
tình hình là em có con ip quốc tế và sim softbanh, sim xài ở máy androi của nhà mạng thì ko vấn đề gì, nhưng lắp vào con iphone, nó hiện 4g 3g ấy mà ko vào đk mạng, thánh mò nào cứu e với
Bạn ơi, bạn có biết tại sao sim lắp sang máy qte lại ko hiện đc 4G ko ạ? Máy trước thì mình dùng sim ghép, nhưng mới đổi máy qte mà lắp sim softbank qua nó chỉ hiện 3G

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.