Hỏi wimax2+ cach cai dat

hokutosei

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi em đang sống tại ota tỉnh gunma trước khi đăng ký em cũng đã kiểm tra như ad đã hướng dẫn. Em có đăng ký wx03 hôm qua mới nhận được . Về mà không có sóng mà nó hiện như vậy. Ad xem giúp em được không ạ.

hokutosei

Kohai Học Việc
Cực kỳ yếu ạ. Ra khỏi phòng học cũng có 1cọc. Liệu em muốn hủy hợp đồng có được không ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cực kỳ yếu ạ. Ra khỏi phòng học cũng có 1cọc. Liệu em muốn hủy hợp đồng có được không ad
h mà huỷ thì rất phí.
Em xem có bạn bè nào muốn sử dụng k thì nhượng lại cho họ.

Số bưu điện của nhà hoặc ở trường em là gì để mình xác nhận

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nhà em và trường đều là 373-0034
mong ad tra giúp e với ạ
Chỗ địa chỉ này theo kết quả thì có sóng,nhưng ngay gần đó có 1 vài điểm ko có sóng.
Ko biết có phải là trên núi k nhỉ?

Em thử để máy ở gần phía cửa sổ,hoặc đổi sang tần số 5Hz xem có cải thiện đc tý nào k?

hokutosei

Kohai Học Việc
Vâng tình trạng là chậm hơn cả 3g vn. quay tít mù ad ạ. Vào Facebook còn khó. Ad xem có cách nào giúp e sử lý em nó với. Mà bảo không giới hạn dung lượng sao e thấy có bài có bạn hỏi về sử dụng 7bg là nó chậm lại vậy ad liệu khi m đăng ký có phần nào đang ký sai K ad

hokutosei

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi cài đặt mạng life(4g hay 3g e cũng ko rõ hj) và không giới hạn là làm ntn em tìm trong cài đặt mà cũng không hiểu. Thế nào là mạng giới hạn 7gb thế nào là không giới hạn cả. Mong ad giúp ạ

@NohairSama

Kohai Học Việc
Vâng tình trạng là chậm hơn cả 3g vn. quay tít mù ad ạ. Vào Facebook còn khó. Ad xem có cách nào giúp e sử lý em nó với. Mà bảo không giới hạn dung lượng sao e thấy có bài có bạn hỏi về sử dụng 7bg là nó chậm lại vậy ad liệu khi m đăng ký có phần nào đang ký sai K ad
Thiết bị wimax có 2 chế độ
1/Chế độ sử dụng tẹc ga(hodai) thường thì sóng 2 vạch cũng đủ dùng máy tính xem phim chạy rất mượt
2/Chế độ sử dụng 4G (LTE) khi bạn ở dưới hầm hoặc những vùng ko bắt dc sóng.(nhưng sẽ bị chạy chậm khi dùng hết 7G như điện thoại bình thường).Cái này sang tháng mới sẽ được reset lại từ đầu
Bạn có thể chuyển đổi 2 cái này qua lại để hỗ trợ nhau khi cần thiết có trong hướng dẫn đi kèm.

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Chỗ địa chỉ này theo kết quả thì có sóng,nhưng ngay gần đó có 1 vài điểm ko có sóng.
Ko biết có phải là trên núi k nhỉ?

Em thử để máy ở gần phía cửa sổ,hoặc đổi sang tần số 5Hz xem có cải thiện đc tý nào k?

cho e hỏi 3 chế độ này nghĩa ntn ạ,2 chế độ 5ghz kia có ảnh hưởng gì tới tiền cước,hay bị giới hạn dung lượng k ạ,e cám ơn.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.