Help! Wifi next speed home L01

vuongcrystal95

Kohai Học Việc
Chả là em mới đăng kí wifi L01 hôm qua , lúc lấy về thì test tốc độ mạng lên đến 6700kb/s , hôm nay đi làm về e bấm linh tinh giờ tốc độ mạng chỉ là 150kb/s . Mode up date thì hiện thành màu đỏ , em reset lại cài đặt ban đầu rồi nhưng tốc độ mạng vẫn chỉ là 150kb/s , ai giúp em với được không ạ

vuongcrystal95

Kohai Học Việc
Mình chưa dùng cái này bao h nên ko rõ.

Em thử tham khảo cách update qua link hướng dẫn này xem sao nhé.

http://www.yairmobile.jp/release/file/l01_update.pdf
E thấy mạng này hôm cầm về cũng nhanh lắm adm , tốc độ download được gần 7000kb/s , xong hôm sau không biết có phải e bấm linh tinh không mà nó bị chậm, e reset lại cài đặt gốc thì sáng hôm sau lại nhanh, nhưng tới tối là bị chậm, adm xem giùm e xem có phải cục này bị giới hạn gb từng ngày không ạ , cảm ơn adm nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E thấy mạng này hôm cầm về cũng nhanh lắm adm , tốc độ download được gần 7000kb/s , xong hôm sau không biết có phải e bấm linh tinh không mà nó bị chậm, e reset lại cài đặt gốc thì sáng hôm sau lại nhanh, nhưng tới tối là bị chậm, adm xem giùm e xem có phải cục này bị giới hạn gb từng ngày không ạ , cảm ơn adm nhiều
Buổi tối mà bị chậm thì khả năng là nó bị bóp băng thông do múi giờ đó có nhiều người sử dụng.

Sao ko đk hẳn mạng dây mà dùng em?

vuongcrystal95

Kohai Học Việc
Buổi tối mà bị chậm thì khả năng là nó bị bóp băng thông do múi giờ đó có nhiều người sử dụng.

Sao ko đk hẳn mạng dây mà dùng em?
năm trước senpai e có ra docomo hỏi thì họ bảo là không có dây kéo đến được nhà e, dạo trước có đăng kí trên mạng thì họ nói là apato có người sử dụng tivi nên không đăng kí được thì phải, nên e đăng kí wifi cầm tay, vào trang đăng kí thấy cục này to to nên e đăng kí thử :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.