Sim Rakuten Viet tên ngân hàng

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc

Tại sao không thể viết được tên ngân hàng vậy ad. Ai biết xin hướng dẫn em với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Tại sao không thể viết được tên ngân hàng vậy ad. Ai biết xin hướng dẫn em với
Ngân hàng thì có mục lựa chọn như bài viết hướng dẫn rồi mà em.
http://isempai.jp/huong-dan-dang-sim-gia-re-rakuten/#ftoc-heading-16

Trên hình của em thì đã lựa chọn là ngân hàng ゆうちょ銀行 rồi
Nhưng tên chủ tài khoản đang là ー ー
Em quay lại trang điền thông tin cá nhân, kiểm tra lại xem phần tên phiên âm katakana đã điền chưa nhé?

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Ngân hàng thì có mục lựa chọn như bài viết hướng dẫn rồi mà em.
http://isempai.jp/huong-dan-dang-sim-gia-re-rakuten/#ftoc-heading-16

Trên hình của em thì đã lựa chọn là ngân hàng ゆうちょ銀行 rồi
Nhưng tên chủ tài khoản đang là ー ー
Em quay lại trang điền thông tin cá nhân, kiểm tra lại xem phần tên phiên âm katakana đã điền chưa nhé?

Ad xem cho em cái là em sai đoạn nào mà e khong the đăng kí vậy ad. Em làm cả chục lần rồi mà không được,

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Em viết cả 2 dong bằng katakana mà đều không được bạn ạ. Bạn hướng dẫn cho mình với
Khi bác điền đúng số 記号番号, 口座番号 và mã pin tài khoản ngân hàng thì thông tin như tên bác, chi nhánh mở thẻ sẽ được hệ thống tự nạp vào, bác ko cần phải ghi gì cả. Bác xem lại bước điền 記号番号、口座番号 đi !

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Khi bác điền đúng số 記号番号, 口座番号 và mã pin tài khoản ngân hàng thì thông tin như tên bác, chi nhánh mở thẻ sẽ được hệ thống tự nạp vào, bác ko cần phải ghi gì cả. Bác xem lại bước điền 記号番号、口座番号 đi !
Vấn đề la em không thể viết được tên của ngân hàng vào

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Vấn đề la em không thể viết được tên của ngân hàng vào
Bác đã chọn ゆうちょ銀行(web受付) rồi thì viết tên ngân hàng chi nữa ???. Dòng 口座名義人名 bác ko phải ghi, sang bước tiếp theo điền 記号番号, nếu đúng thì hệ thống tự hiện lên tên bác.

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Bác đã chọn ゆうちょ銀行(web受付) rồi thì viết tên ngân hàng chi nữa ???. Dòng 口座名義人名 bác ko phải ghi, sang bước tiếp theo điền 記号番号, nếu đúng thì hệ thống tự hiện lên tên bác.
Mục này em xử lý được rồi bác ạ. Nó lại phát sinh mục khác. Bực minh với bọn rakuten này thật

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc

Bác giúp em với em ấn nút đỏ này mà nó ko sang trang khác để đang kí tiếp. Nó cứ chây ik như vậy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.