Hỏi Về việc làm thẻ debit của 7Bank

Ngô Huy Okazaki

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi sau khi đăng kí làm thẻ Debit của SevenEleven nó có gửi thư về gồm 1 tờ xác nhận thông tin với một cái tờ này mình đọc là nó có mấy cái miếng dán dùng để dán che lại số Pin sau khi điền số Pin nhưng mình không thấy chỗ nào để điền cả. Anh em ai làm rồi có thể giúp mình một chút được không. Mình xin càm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi người cho mình hỏi sau khi đăng kí làm thẻ Debit của SevenEleven nó có gửi thư về gồm 1 tờ xác nhận thông tin với một cái tờ này mình đọc là nó có mấy cái miếng dán dùng để dán che lại số Pin sau khi điền số Pin nhưng mình không thấy chỗ nào để điền cả. Anh em ai làm rồi có thể giúp mình một chút được không. Mình xin càm ơn
Thẻ này mình ko có sử dụng nên ko rõ.

Nếu lúc đăng ký em đã ghi password cho thẻ rồi thì ko cần phải làm gì hết.

Ngày trước mình đăng ký thẻ Rakuten thì họ cũng gửi cho 1 tờ xác nhận + 1 miếng privacy sheet để dính che thông tinh (khi gửi hồ sơ cho họ)
Nhưng do lúc đăng ký mình đã cung cấp đầy đủ hết rồi,nên không cần phải làm gì cả.

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Cái đó mình nghĩ là dán vô chỗ Cash Card Pin vs Debit Card Pin trong tờ giấy đăng ký thômg tin nó gửi về ấy. Mục thứ 3

Ngô Huy Okazaki

Kohai Học Việc
Từ lúc gửi lại hồ sơ đến lúc nhận thẻ khoảng mấy tuần vậy bạn. Mình gửi 3 tuần rồi chưa thấy gì. Vs nó có gọi về để xác minh thông tin gì k?
Cũng tầm tháng hơn tháng đấy bạn ạ, vì mình lập luôn tài khoản ngân hàng của bọn 7Bank từ đầu nên mất thời gian, không gọi xác nhận gì đâu bạn, chỉ gửi mấy tờ giấy cho mình điền thôi

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Cũng tầm tháng hơn tháng đấy bạn ạ, vì mình lập luôn tài khoản ngân hàng của bọn 7Bank từ đầu nên mất thời gian, không gọi xác nhận gì đâu bạn, chỉ gửi mấy tờ giấy cho mình điền thôi
Vậy à bạn. Mình cũng lập tài khoản từ đầu. Từ lúc gửi lại hồ sơ đến giờ gần 1 tháng rồi chưa thấy gì sợ tạch mất =))) Cảm ơn bạn nha

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.