Hỏi Về đăng ký mạng NURO ạ.

sakurahaha

Thành Viên Mới
tình hình là em đã làm theo hướng dẫn của admin đăng ký qua mạng, họ cũng đã gọi điện thoại tới rùi hôm nay em có nhận được 2 phong bì giấy tờ của NURO và SO-net.
em không biết có phải điền thêm thông tin gì nữa không ạ? giấy tờ họ gửi về rất nhiều nữa! riêng phong bao của NURO bên trong còn có bảng cước cùng các dịch vu khác, tổng chi phí là 9367yen. kèm theo là 1 phong bì nhỏ nữa, trên chỗ dán tem người ta ghi số 1221. mong admin cùng các bạn giúp đỡ ạ!
thanks.

sakurahaha

Thành Viên Mới
dạ văn em kém nên viết dài dòng vậy. điều em băn khoăn nhất là mình có phải làm gì ( như viết hợp động, hay giấy tờ gì khác ) không để gửi cho họ ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ko phải làm gì hết em ạ,em giữ số giấy tờ đó lại nhé.
Việc còn lại là chờ họ điện thoại lần nữa hẹn ngày đến thi công.
Trong số giấy tờ có 1 tờ đăng ký trả tiền bằng chuyển khoản ngân hàng hoặc thẻ credit.
Nếu em muốn trả bằng chuyển khoản thì em viết vào đó và bỏ vào phong bì của họ rồi gửi đi.
Hoặc ko làm gì thì hàng tháng họ sẽ gửi giấy thanh toán qua combini cho mình.
Lưu ý sau khi mạng khai thông rồi thì phải đăng nhập vào mypage của so-net để hủy dịch vụ options nhé!
Nếu ko làm thì sau này tiền mạng hàng tháng cứ hơn 9000 yên đó :)

Mình đang sử dụng mạng này nên có gì ko hiểu thì cứ comment tại đây,mình sẽ trợ giúp cho.

sakurahaha

Thành Viên Mới
cám ơn anh ạ. họ hẹn ngày thi công rồi. 2/3/2017 anh ạ. mà modem họ đi kèm có wifi ko ạ? hay em phỉa mua wifi mới hả anh?

Teopro

Thành Viên Mới
Ad làm ơn hướng dẫn huỷ dịch vụ của mạng so-net với đc ko ạ?

maihoa

Thành Viên Mới
Ko phải làm gì hết em ạ,em giữ số giấy tờ đó lại nhé.
Việc còn lại là chờ họ điện thoại lần nữa hẹn ngày đến thi công.
Trong số giấy tờ có 1 tờ đăng ký trả tiền bằng chuyển khoản ngân hàng hoặc thẻ credit.
Nếu em muốn trả bằng chuyển khoản thì em viết vào đó và bỏ vào phong bì của họ rồi gửi đi.
Hoặc ko làm gì thì hàng tháng họ sẽ gửi giấy thanh toán qua combini cho mình.
Lưu ý sau khi mạng khai thông rồi thì phải đăng nhập vào mypage của so-net để hủy dịch vụ options nhé!
Nếu ko làm thì sau này tiền mạng hàng tháng cứ hơn 9000 yên đó :)

Mình đang sử dụng mạng này nên có gì ko hiểu thì cứ comment tại đây,mình sẽ trợ giúp cho.

maihoa

Thành Viên Mới
Add ơi m đăng kí và đang sử dụng mạng rồi nhưng mình không biết cách cắt các dịch vụ ở đâu mong add giúp đỡ

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Em vừa gọi điện đăng ý mạng này, được campain 3man :) . Thử trải nghiệm mạng tốc độ cao nó thế nào :p

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.