Hỏi Về đăng kí thẻ credit sumitomo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phapnguyen

Kohai Học Việc
Hay là visa sắp hết hạn?
Lý do họ chỉ ghi là kết quả điều tra tình trạng thanh toán thì ko đạt yêu cầu của họ nên bị huỷ :(
hic nản quá đăng ký mấy ngân hàng mới được ngân hàng này mới 2 tháng mà bị thu hồi, bên yucho nó báo là d9a4x thanh toán hôm ngày 10/6, mà tự dưng giờ nhận được tờ giấy này hic buôn quá ad ah

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
hic nản quá đăng ký mấy ngân hàng mới được ngân hàng này mới 2 tháng mà bị thu hồi, bên yucho nó báo là d9a4x thanh toán hôm ngày 10/6, mà tự dưng giờ nhận được tờ giấy này hic buôn quá ad ah
Thôi chịu vậy biết sao đc :(

aivaynhi88

Kohai Học Việc
add ơi mục điền mã bưu điện cty để nó hiện địa chỉ ý nó không dc vì cookie bị vô hiệu hóa.thì phải làm thế nào hả add,không lẽ nghỉ chơi.xong có dòng dưới của norton như này .tks!

Tuyen

Thành Viên Mới
Anh ad cho em hỏi nhờ chút ạ.
Tháng trước em mua hàng qua thẻ Visa credit của Mitsui Sumitomo. Nhưng hôm hôm 26/7 vừa rồi nó trừ tiền vào tài khoản bưu điện liên kết (tài khoản liên kết lúc đó không còn tiền) nên giờ họ gửi giấy này về thì em thanh toán ở đây được ạ?
Hôm em đăng ký thẻ Visa theo bài hướng dẫn ở trên thì họ gửi thẻ visa và 3 loại thẻ khác. Giờ em chỉ muốn sử dụng thẻ visa mà không muốn dùng 3 thẻ còn lại thì hủy như thế nào ạ?
Cám ơn anh.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ thông báo vào ngày mùng 5 sẽ rút tiền lại 1 lần nữa.
Hãy bỏ tiền vào tk trc ngày 5 nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Phần thông tin ngân hàng chỗ phiên âm katakana lần trước em ghi ko giống với tên katakata trong sổ ngân hàng.
Cho nên điền lại thông tin,và phần phiên âm katakana phải viết giống với trong sổ ngân hàng nhé.

Phần A là điền thông tin ngân hàng khác với yucho.không điền ở B
Nếu sử dụng yucho thì ko điền ở A chỉ điền ở B

Duypham

Kohai Học Việc
Dạ cảm ơn ad ạ.có mấy cái dấu ở đó thì e đóng 2 dấu ở trên còn ở dưới thì ra ngân hàng yuucho đóng phải k ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu sử dụng ngân hàng yucho thì chỉ đóng 1 cái ( ở chỗ họ tên)
Nếu sử dụng ngân hàng khác thì đóng 2 cái thôi nhé.

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
add ởi đến phần đk ngân hàng khác nó hiện ra như này thì mình điền cái j vậy.

aivaynhi88

Kohai Học Việc
cho mình hỏi tý mình đk vpass rùi mà không tìm thấy phần mình đã mua ở chỗ nào,add hay các bạn chỉ giúp với,mình kick hết các mục rùi.còn nữa là khi đk mình thấy là dc nhận 9000 điểm tương đương 9 sen,cái đó sử dụng như tn vậy mọi người,thẻ mình của sumitomo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.