Hỏi Về đăng kí thẻ credit sumitomo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tuyen

Thành Viên Mới
@Tuyen Em nhận đc tờ hagaki kia nghĩa là sắp nhận đc thẻ của sumitomo rồi nhé. (Nội dung là số tiền có thể sử dụng đc là 10 man)

Còn bên thẻ rakuten em bị từ chối cấp thẻ rồi,có thể đk lại thử xem ntn nếu muốn.
Em cảm ơn anh.
Thế cái dòng 10千円 có nghĩa là gì ạ? Có phải phí hàng tháng để duy trì thẻ không ạ?
Thẻ visa của Misutomo này được chấp nhận để đăng ký điện thoại hay mạng cở những trung tâm điện máy lớn không ạ? (đi đăng ký nhân viên thường hỏi có bằng lái xe hay thẻ visa hay không rồi mới cho đăng ký)

Duong quang tung

Thành Viên Mới

Ad ơi cho em hỏi cái tờ thứ 1, phần thứ 2 phải điền gì vậy ạ. Ad có thể giúp e xem e còn thiếu gì ko ạ. E cảm ơn!!

ellie.bui

Kohai Học Việc
Nguoi ta gui mail cho minh cai nay bao la cho ho gui tai lieu den nha thi la dc lam the hay khong dc a?
このたびは弊社クレジットカ-ドをお申し込みいただき、誠にありがとう
ございます。
お申込内容について確認させていただきたい事項がございますので、
ご自宅宛に書類をお送りさせていただきます。

書類到着後、案内に沿ってお手続きいただき、弊社へご返送ください
ますようお願い申し上げます。
弊社到着後、引き続き入会審査を進めさせていただきます。

★☆---------------------------☆★
このメ-ルは、弊社クレジットカ-ドへのご入会申込をいただいた方へ
送信させていただいております。
お申込にお心当たりのない場合、または、ご入会に関してご不明な点
がございましたらお手数ですが下記までご連絡をお願いいたします。
-------------------------------
三井住友カ-ド株式会社 カ-ド発行部
電話番号:06-6223-6628
受付時間:9時~17時(土・日・祝日・12/30~1/3休)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nguoi ta gui mail cho minh cai nay bao la cho ho gui tai lieu den nha thi la dc lam the hay khong dc a?
Tức là họ sẽ gửi hồ sơ qua bưu điện bạn phải hoàn thành hồ sơ đó nữa mới có khả năng đc cấp thẻ nhé.

Lần tới nhớ viết tiếng Việt có dấu nhé.

ellie.bui

Kohai Học Việc
Ad oi cho em hỏi lúc e đăng kí tài khoản yuucho là kí tên vậy thì cái phần đóng dấu mình kí tên luôn hay là dùng con dấu ạ? (sau này em mới đi làm con dấu)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad oi cho em hỏi lúc e đăng kí tài khoản yuucho là kí tên vậy thì cái phần đóng dấu mình kí tên luôn hay là dùng con dấu ạ? (sau này em mới đi làm con dấu)
Vậy thì em phải ký giống hệt với trong sổ nhé :)

ellie.bui

Kohai Học Việc
Dạ xin lỗi ad :3 còn phần địa chỉ ba mẹ thì mình có cần phải phiên ra tiếng Nhật không ạ? Hay viết giống tiếng Anh ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Dạ xin lỗi ad :3 còn phần địa chỉ ba mẹ thì mình có cần phải phiên ra tiếng Nhật không ạ? Hay viết giống tiếng Anh ạ?
Ko cần tiếng Nhật nhé.
Cứ viết tiếng Việt ko dấu thôi.

phapnguyen

Kohai Học Việc
Ad ơi mình vừa nhận được thư của bên ngân hàng mà không rõ nội dung của nó, mình nhận được thẻ 3 tháng nay vẫn sử dụng và trả tiền qua ngan hàng yucho bình thường mà tháng nay mình không sử dụng được nữa không hiểu vì sao ad xem giúp mình vớI

aivaynhi88

Kohai Học Việc
add và mọi người cho e hỏi mượn sdt để dk thẻ credit-sumitomo hay 1 loại thẻ bất kì thì bên họ có gọi điện về sdt check thông tin này nọ không nhỉ,e cám ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi mình vừa nhận được thư của bên ngân hàng mà không rõ nội dung của nó, mình nhận được thẻ 3 tháng nay vẫn sử dụng và trả tiền qua ngan hàng yucho bình thường mà tháng nay mình không sử dụng được nữa không hiểu vì sao ad xem giúp mình vớI

Chia buồn với bạn là họ huỷ thẻ của bạn rồi nhé.
Ko biết bạn có chậm trễ trong việc trả tiền hàng tháng ko?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add và mọi người cho e hỏi mượn sdt để dk thẻ credit-sumitomo hay 1 loại thẻ bất kì thì bên họ có gọi điện về sdt check thông tin này nọ không nhỉ,e cám ơn
Có trường hợp họ gọi có trường hợp họ ko gọi nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình vẫn tra đúng ngày 10 hàng tháng mà? Sao kỳ vậy nhỉ
Hay là visa sắp hết hạn?
Lý do họ chỉ ghi là kết quả điều tra tình trạng thanh toán thì ko đạt yêu cầu của họ nên bị huỷ :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.