Hỏi 特定活動ビザ Và thi senmon liệu có xin được visa?

Namrobin

Kohai Học Việc
E học xong 1 senmon rồi và đi tim việc nhưng chưa được e định tính học tiếp 1 semon khác thì ko biết có được không vì visa của e bât giờ là 特定活動ビザ và nếu thi đỗ semon thì có xin đươc visa ko ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E học xong 1 senmon rồi và đi tim việc nhưng chưa được e định tính học tiếp 1 semon khác thì ko biết có được không vì visa của e bât giờ là 特定活動ビザ và nếu thi đỗ semon thì có xin đươc visa ko ạ?
Đổi từ Senmon này sang Senmon khác thì mình k rõ nữa,nhưng ngày trước có đứa em mình đổi từ đại học này sang đại học khác thì vẫn đổi được.
Cái này e nên bàn bạc với trường Senmon.
Xem họ có đồng ý làm hồ sơ cho mình chuyển Visa ko đã.

cuongace

Kohai Học Việc
học xong senmon này có thể vào senmon khác b nhé. còn vấn đề xin đc visa hay k thì đợi nó xét thôi. b mình trước cũng học xong và chuyển sang senmon khác. ( đã có visa )

Namrobin

Kohai Học Việc
Đổi từ Senmon này sang Senmon khác thì mình k rõ nữa,nhưng ngày trước có đứa em mình đổi từ đại học này sang đại học khác thì vẫn đổi được.
Cái này e nên bàn bạc với trường Senmon.
Xem họ có đồng ý làm hồ sơ cho mình chuyển Visa ko đã.
Vâng e cảm ơn ad!:))

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.