Help! Từ nghiệp sinh có được học bằng lái xe máy 50cc không vây?

Minhcong2212

Thành Viên Mới
Mọi người cho mình hỏi : Tu nghiệp sinh có được học bằng lái xe máy 50 cc không vậy?
Mình đang sống ở nơi khỉ ho cò gáy, siêu thị gần nhất cũng gần 20km. Giao thông bất tiện. Phương tiện duy nhất chỉ có xe đạp. Nhiều lúc đạp xe mệt vãi chưởng. Tính học bằng 50cc đi đâu cũng dễ nhưng không biết được phép không? Ai biết trả lời dùm mình nhé. Thanks very much...

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Học bình thường thôi bạn , mà phải mất 1 2 hôm nghỉ làm ngày thường để đi học và đi thi đấy

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Mọi người cho mình hỏi : Tu nghiệp sinh có được học bằng lái xe máy 50 cc không vậy?
Mình đang sống ở nơi khỉ ho cò gáy, siêu thị gần nhất cũng gần 20km. Giao thông bất tiện. Phương tiện duy nhất chỉ có xe đạp. Nhiều lúc đạp xe mệt vãi chưởng. Tính học bằng 50cc đi đâu cũng dễ nhưng không biết được phép không? Ai biết trả lời dùm mình nhé. Thanks very much...
đổi bằng có nhanh hơn không bạn. cầm bằng xe máy từ VN qua gửi theo đường bưu điện dịch ở JAF, sau đó chỉ mất 1 ngày đi thi, nếu có am hiểu về luật giao thông đường bộ thì mình tin chỉ 1 lần là bạn lấy được bằng lái thôi, thi 10 câu lý thuyết, đỗ là nhận luôn bằng trong ngày

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
Không ai cho tu nghiệp sinh đi xe máy bên nhật đâu bạn cho dù là 50cc. Chỉ có từ du học trở lên thôi . Bạn có ra trung tâm đăng kiểm thì người ta cũng k cấp cho bạn đâu .

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.