Sim BIGLOBE Trợ giúp sim data biglobe au với.

mrthang10

Thành Viên Mới
Mình có cái ip7 lock au...do không biết nên đã đăng ký sim data biglobe au...nhưng lại ko sử dụng đc.
Không biết dùng sim ghép có đc không mọi người nhỉ ?

MITOMOMACHI

Kohai Học Việc
Mình có cái ip7 lock au...do không biết nên đã đăng ký sim data biglobe au...nhưng lại ko sử dụng đc.
bạn giống mình quá. và mình khuyên bạn không nên mua sim ghép vì bạn sẽ không dùng được đâu. mình mất thêm 1300 yên mua sim ghep ma van khong dung duoc. vì bạn máy Au dong sim Au nên sim ghep ko có gia tri. neu ban van dung máy AU đó mà dùng sim DOCOMO hoặc softbank thì khả năng la ok. nhân đây minh khuyen mọi người luôn không nen dang ki sim gia re bigbole cua AU vì se khong kha thi. đúng là nó quá rẻ. đổi lại chi lam mat thoi gian cua chúng ta mà thôi.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Nó báo như nào mà ko sử dụng đc bạn. Up ảnh lên cho mọi người xem. Máy lock au đã thanh toán đủ tiền mạng chưa. Mình nghĩ nếu máy thanh toán xong hợp đồng rồi thì dùng sim au của biglobe bình thường chứ nhỉ

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
bạn giống mình quá. và mình khuyên bạn không nên mua sim ghép vì bạn sẽ không dùng được đâu. mình mất thêm 1300 yên mua sim ghep ma van khong dung duoc. vì bạn máy Au dong sim Au nên sim ghep ko có gia tri. neu ban van dung máy AU đó mà dùng sim DOCOMO hoặc softbank thì khả năng la ok. nhân đây minh khuyen mọi người luôn không nen dang ki sim gia re bigbole cua AU vì se khong kha thi. đúng là nó quá rẻ. đổi lại chi lam mat thoi gian cua chúng ta mà thôi.
Sim au với docomo khác gì nhau đâu b. Mình có đứa bạn dùng máy lock docomo và dùng sim biglobe docomo vẫn ok đây mà

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.