Hỏi Tiền khuyến mại wimax biglobe

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
ad và mn cho hỏi.
Mình nghe ad nói sử dụng wifi wimax2+ biglobe 1 năm là nhận đc tiền khuyến mại. Mà mình đk wimax từ tháng 7 năm ngoái tới bây giờ đã là 1 năm rồi. Và mình cũng đã trả lời các câu hỏi để nhận tiền khuyến mại rồi mà giờ vẫn không thấy họ gửi giấy tờ hay email nói gì về tiền khuyến mại cả. Hay là mình phải làm gì nữa thì mới đc tiền khuyến mại vậy ad và mn
Mn có ai đã sử dụng hơn 1 năm rồi mà chưa nhận đc tiền khuyến mại giống mình không.

Hiep Nga

Kohai Học Việc
phải trong thời gian khuyến mại nhé chứ ko phải đăng kí tr 1 năm là được , phụ thuộc 1 năm tr bạn đăng kí lúc đó có khuyến mại này hay ko

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad và mn cho hỏi.
Mình nghe ad nói sử dụng wifi wimax2+ biglobe 1 năm là nhận đc tiền khuyến mại. Mà mình đk wimax từ tháng 7 năm ngoái tới bây giờ đã là 1 năm rồi. Và mình cũng đã trả lời các câu hỏi để nhận tiền khuyến mại rồi mà giờ vẫn không thấy họ gửi giấy tờ hay email nói gì về tiền khuyến mại cả. Hay là mình phải làm gì nữa thì mới đc tiền khuyến mại vậy ad và mn
Mn có ai đã sử dụng hơn 1 năm rồi mà chưa nhận đc tiền khuyến mại giống mình không.
đến tháng thứ 13 họ mới gửi bạn ạ.
Nhanh thì trong tháng 8 họ sẽ gửi về

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad cho hỏi là mình đã nhận đc giấy nhận tiền khuyến mại. Tiền đó họ có gửi vào thẻ luôn cho mình không hay là mình phải làm gì và nhận ở đâu vậy ad.
Thank ad nhiều rất mong nhận đc sự giúp đỡ

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
admin cho e hỏi e đăng kí wimax gmob mà mới tầm 8 tháng họ đã gửi mail em ko biet tuong 1 nam gio mail qua han roi co lay dc nua khong

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.