Hỏi thủ tục xin gia hạn visa kỹ sư

mai trong quyen

Kohai Học Việc
có cần phải xin hợp đồng mới với cty để nạp lên nyukan ko ah hay ko cần vẫn đc ah.em cảm ơn ah.

mai trong quyen

Kohai Học Việc
nếu có hợp đồng mới thì cứ xin nộp lên chả mất gì,lại đẹp hồ sơ hơn ấy chứ
cty này nó chả biết giấy tờ thủ tục gì nên em nói làm mới hợp đồng lại,để xem nó đổi thế nào,cứ giữ nguyên thế tương lai là xác định bỏ.
mà trc là seishain mà gio nó làm mới lỡ nó chuyển thành keiyaku thi có bỏ liền đc ko ah.

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
cty này nó chả biết giấy tờ thủ tục gì nên em nói làm mới hợp đồng lại,để xem nó đổi thế nào,cứ giữ nguyên thế tương lai là xác định bỏ.
mà trc là seishain mà gio nó làm mới lỡ nó chuyển thành keiyaku thi có bỏ liền đc ko ah.
giải quyết từng việc 1 đã bạn
để mà 更新ビザ thì hợp đồng là cần thiết mà
còn chuyển từ shain sang keiyaku thì quyền lợi sẽ bị ảnh hưởng ít nhiều cái này bạn hãy đánh giá lại
cứ xin xong visa rồi tính tiếp dc mà

mai trong quyen

Kohai Học Việc
em cảm ơn anh ah.
nếu mà nó ép ký sang keiyaku thì gia hạn visa xong mình vẫn có thể bỏ ngay đc ko ah?

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
em cảm ơn anh ah.
nếu mà nó ép ký sang keiyaku thì gia hạn visa xong mình vẫn có thể bỏ ngay đc ko ah?
bỏ ngay hay không thì mình không giám nói, vì hợp đồng thì cũng phải xem nội dung xem cụ thể như thế nào đã bạn, ví dụ hợp đồng có ghi thời hạn mà mình nghỉ trước thì có sao ko chẳng hạn, cái đấy bạn nên bình tĩnh tìm hiểu kỹ đã

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.