Tư Vấn Thủ tục mua xe máy

Dream nguyen

Kohai Học Việc
Có bằng 原付 bên này rồi khi đổi 125cc cũng vẫn phải dịch lại bằng và thi như bình thường bạn ah. Còn giá xe thì mình ko rõ b ah
bạn có kinh nghiệm về đổi bằng xe phân khối lớn ko? lúc sao thấy 250 là lớn nhất. lúc thấy 400. chả biết đâu mà lần!

trung tin

Thành Viên Mới
50 cũ khoảng 6 man trở lại! còn 125 hơi mắc. bạn mua 110 là ok rồi! 110 thì khoảng 13,14 man!
cám ơn bạn. cho mình hõi thêm là 125cc có đ vào cao tốc không. nếu k thỉ bao nhiêu cc mới đ vào và có cần thi lấy bằng k hay đổi vẩn được

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cám ơn bạn. cho mình hõi thêm là 125cc có đ vào cao tốc không. nếu k thỉ bao nhiêu cc mới đ vào và có cần thi lấy bằng k hay đổi vẩn được
125cc thì ko thể đi vào đường cao tốc được nhé em.
Trừ việc ko đi được vào đường cao tốc, thì trên đường thường nó đi hoàn toàn giống với luật đi của ô tô

Phi

Kohai Học Việc
50 cũ khoảng 6 man trở lại! còn 125 hơi mắc. bạn mua 110 là ok rồi! 110 thì khoảng 13,14 man!
Giá này mình tham khảo ở đâu vậy bạn?
Mình coi giá xe trên auction thấy mấy chiếc CBR250cc đời 2013-2014 chạy 20.000km tầm 15man nhiều lắm. Còn bảo hiểm đầy đủ với giấy tờ luôn

trung tin

Thành Viên Mới
125cc thì ko thể đi vào đường cao tốc được nhé em.
Trừ việc ko đi được vào đường cao tốc, thì trên đường thường nó đi hoàn toàn giống với luật đi của ô tô
a ơi mình đ chạy tối đa bao nhiêu v anh. e rất thích đi xa chụp ảnh ahihi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
a ơi mình đ chạy tối đa bao nhiêu v anh. e rất thích đi xa chụp ảnh ahihi
Xe 125cc chạy tối đa là 60km/h e nhé.

Thi thoảng đi đường thoáng mình vẫn chạy 70-80km/h (Đừng bắt chước nhé :D)

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi ké,gia hạn bằng lái xe máy 50cc ở nhật ntn ạ,thủ tục?add biết giúp mình với,đa tạ

Nguyễn Hữu Hiếu

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi là. E muốn mua 1 chiếc moto cỡ nhỏ từ 150-300cc ở nhật thì cần những giấy tờ và lưu ý gì ạ. E cảm ơn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.