Hỏi Thẻ rakuten premium

Văn hải

Kohai Học Việc
@Admin cho e hỏi lÀ cái này dùng để làm gì ad. Mỗi tháng đc sd 10 lần mà e kb dùng. Toàn dùng những cái k có ý nghĩa. Ad có thể giải thích giúp e đc k ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình cũng ko rõ vì ko sở hữu thẻ premium :D (Đang sử dụng thẻ Gold của Rakuten)

Hình như là dùng thẻ này mua đồ trên hệ thống 楽天市場 thì số tiền phí vận chuyển sẽ được hoàn lại 100% = point vào tk rakuten cho mình đó.

Văn hải

Kohai Học Việc
Mình cũng ko rõ vì ko sở hữu thẻ premium :D (Đang sử dụng thẻ Gold của Rakuten)

Hình như là dùng thẻ này mua đồ trên hệ thống 楽天市場 thì số tiền phí vận chuyển sẽ được hoàn lại 100% = point vào tk rakuten cho mình đó.
Vâng. E cảm ơn ad. E mua n toàn ghi là free phí vận chuyển :v
ad có thể giải thích them cho e là thẻ này có những ưu đãi gì đc k ạ. Htrc e đọc có thấy bảo đc dùng free ơ sân bay trong phòng chờ. Vậy ad hd e cách sd đc k à. Vì sang tháng e về nước ;)))

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thẻ Premium thì phí hội viên 1 năm hình như là hơn 1 man thì phải.

Ngoài những ưu đãi trên thì sử dụng được ở phòng chờ sân bay (quốc nội + quốc tế) miễn phí.
Nếu đến sân bay sớm thì có thể vào phòng chờ (ラウンジ) ngồi ghế salon,ăn uống nhẹ free + ngắm máy bay tại đó :)

Văn hải

Kohai Học Việc
Thẻ Premium thì phí hội viên 1 năm hình như là hơn 1 man thì phải.

Ngoài những ưu đãi trên thì sử dụng được ở phòng chờ sân bay (quốc nội + quốc tế) miễn phí.
Nếu đến sân bay sớm thì có thể vào phòng chờ (ラウンジ) ngồi ghế salon,ăn uống nhẹ free + ngắm máy bay tại đó :)
1m200¥ ad a. Chat qa. Oke ad. Tks ad nhé :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.