Hỏi Thẻ credit rakuten

Ngân Hí

Thành Viên Mới
Ad ơi e đăng kí thẻ rakuten thành công nhưng đến khi ngta giao thẻ thì nhân viên giao hàng kiểm tra lại thì tên trên thẻ e chỉ có họ và tên kg có tên lót họ nói tên trên thẻ ngoại kiều và tên trên thẻ rakuten kg giống nhau nên họ kg đưa thẻ cho e dc giờ e phải làm sao ạ đăng kí lại thẻ hay là như làm như thế nào ad giúp e vs !!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi e đăng kí thẻ rakuten thành công nhưng đến khi ngta giao thẻ thì nhân viên giao hàng kiểm tra lại thì tên trên thẻ e chỉ có họ và tên kg có tên lót họ nói tên trên thẻ ngoại kiều và tên trên thẻ rakuten kg giống nhau nên họ kg đưa thẻ cho e dc giờ e phải làm sao ạ đăng kí lại thẻ hay là như làm như thế nào ad giúp e vs !!!
Tại sao lại để xảy ra việc ko có tên lót?
Em ko đọc hướng dẫn rồi đến lúc xảy sự cố thì mình cũng chịu thôi.

Nếu tiếng em tốt thì điện thoại liên lạc đến trung tâm support thẻ Rakuten.
Nói với họ là lúc đăng ký sơ suất ko điền tên đệm,bảo họ cấp lại cho thẻ mới đầy đủ thông tin cho mình.

Ngân Hí

Thành Viên Mới
Tại sao lại để xảy ra việc ko có tên lót?
Em ko đọc hướng dẫn rồi đến lúc xảy sự cố thì mình cũng chịu thôi.

Nói với họ là lúc đăng ký sơ suất ko điền tên đệm,bảo họ cấp lại cho thẻ mới đầy đủ thông tin cho mình.
E cám ơn ad ạ

Ngân Hí

Thành Viên Mới
Nói với họ là lúc đăng ký sơ suất ko điền tên đệm,bảo họ cấp lại cho thẻ mới đầy đủ thông tin cho mình.[/QUOTE]
Ad ơi tiếng nhật e kg tốt cho lắm còn cách nào khác để lấy lại dc thẻ kg ad giúp e vs ạ huhu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.