Hỏi Thắc mắc về vấn đề nhận point sau khi nhận được thẻ Credit Rakuten

HonC

Kohai Học Việc
Admin cho e hỏi với. Em mới nhận được thẻ của R nhưng đăng nhập vào trang e-navi thì có thông báo không xác nhận được thẻ.
ご本人様確認ができませんでした。
楽天会員情報とカードのお申し込み名義が相違している可能性がございますので、「楽天会員情報管理」※ページにて楽天会員情報上の氏名に誤りがないかをご確認・ご変更いただいた上で、あらためてお手続きください。

Sau khi đăng nhập vào thì rõ là chưa có thông tin của thẻ credit, mới chỉ có thẻ Rpoint thôi ạ. Cũng không thấy có email thông báo nào cả. import thông tin thẻ credit mới vào trong phần 楽天会員情報 xong làm lại bước đăng nhập lần đầu cũng vẫn báo như vậy, mà xóa đi cũng vẫn vậy. Mong ad trả lời sớm ạ. Xin cám ơn.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có nhiều người hỏi lỗi này rồi bạn ạ.
Bạn kiểm tra lại phần thông tin tài khoản rakuten (tên romaji và phiên âm) đã khớp chưa .
Có bạn thì kể fix đc lỗi này bằng cách tải app rakuten card về và đăng nhập vào rakuten navi từ app.

HungTaro

Thành Viên Mới
Ad cho hoi la sau khi dag ky thẻ tới phần điền thông tin thẻ ngân hàng.
Thẻ yucho phải đăng ký web intenet mới dag ký dc hay sao mà e dag ký tới đoạn đó là nó báo lỗi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho hoi la sau khi dag ky thẻ tới phần điền thông tin thẻ ngân hàng.
Thẻ yucho phải đăng ký web intenet mới dag ký dc hay sao mà e dag ký tới đoạn đó là nó báo lỗi.
Cái phần đó ko cần phải đăng ký chức năng yucho direct cũng làm được.
Nhưng lâu quá rồi nên em ko nhớ chi tiết cách làm được.
Ngày trước em làm mấy lần mới được,lúc đầu toàn báo lỗi bác ạ.
Hình như phải xác nhận cả số dư trong tài khoản hiện tại là bao nhiêu nữa ý.
Bác nhập chính xác số tài khoản,tên tài khoản,mật khẩu 4 chữ số,số dư là đc thôi :)

Nếu thử 1 vài lần mà ko đc thì bác click chọn xác nhận thông qua giấy tờ gửi bưu điện là xong thôi.Cái đó họ sẽ gửi về kèm với thẻ (trường hợp đc chấp nhận cấp thẻ)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.