Hỏi Thắc mắc Dki SIM Rakuten

Quân Hoàng

Thành Viên Mới

Sau khi e đki SIM rakuten thì có nhận dc email!!! có cần phải thêm thông tin gì bổ sung ko ạ?

Dongle282

Thành Viên Mới

Mình cũng giống hệt như bạn vậy. Nhưng giờ kích vào thì nó báo như này. Đăng kí được 5 ngày rồi. Ai biết giúp với ! Tks nhiều ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Mình cũng giống hệt như bạn vậy. Nhưng giờ kích vào thì nó báo như này. Đăng kí được 5 ngày rồi. Ai biết giúp với ! Tks nhiều ạ.
Trường hợp của em là bị nhà mạng hủy hợp đồng rồi nhé.

Lý do có thể là:
  • Do thẻ ngoại kiều up lên không đúng.
  • Địa chỉ trên thẻ ngoại kiều không đúng với địa chỉ lúc đăng ký
  • Đã có tiền sử bùng nhà mạng khác,và bị liệt kê vào black list

tho.ngo20694

Kohai Học Việc
Trường hợp của em là bị nhà mạng hủy hợp đồng rồi nhé.

Lý do có thể là:
  • Do thẻ ngoại kiều up lên không đúng.
  • Địa chỉ trên thẻ ngoại kiều không đúng với địa chỉ lúc đăng ký
  • Đã có tiền sử bùng nhà mạng khác,và bị liệt kê vào black list

e cũng đky hôm t4 tuần trước, đky luôn cái sim biglobe au, tới h nhận đc cái thông báo đơn đky đã bị huỷ, cay thật. Mọi thông tin điền đều chính xác, thẻ ngoại kiều chụp rõ nét , chưa hề sdung sim của nhà mạng nào nhưng vẫn bị huỷ. Ấm ức tới h chưa ngủ đc.

Dongle282

Thành Viên Mới

e cũng đky hôm t4 tuần trước, đky luôn cái sim biglobe au, tới h nhận đc cái thông báo đơn đky đã bị huỷ, cay thật. Mọi thông tin điền đều chính xác, thẻ ngoại kiều chụp rõ nét , chưa hề sdung sim của nhà mạng nào nhưng vẫn bị huỷ. Ấm ức tới h chưa ngủ đc.
Nhưng bên biglobe gửi hồ sơ về đúng ko bạn?

Phùng Thái Bảo

Thành Viên Mới
Mình cũng mới đăng ký sim rakuten hôm 28/10 hẹn lịch là 30 lấy mà chưa thấy khi hôm nay 01/11 check lại mà thấy đơn bị hủy rồi ! khi đăng ký trong tài khoản mình mới làm chưa có tiền! Add cho hỏi nguyên nhân là gì nhỉ mình mới sang nhật được 3 tháng thời hạn viza có ảnh hưởng gì không ?

tuanvu

Thành Viên Mới
Mình cũng đã đăng ký và sau đó cũng nhận được mail như mọi người nói trên đến nay được 12 ngày rồi , đường link xác nhận trạng thái(vẫn đang ở bước 2) thì vẫn vào được nhưng mà cũng vẫn chưa nhận được sim.Không biết có vấn đề gì không nữa !

Phùng Thái Bảo

Thành Viên Mới
mình đã bỏ đăng ký rakuten và đăng ký line chỉ 1 lần là ok mình có chú ý với mọi người khi nhập mã số bưu điện không nên ấn tự động tìm kiếm mà lấy thẻ gai của mọi người chụp ảnh lại sau đó dùng google dịch copy địa chỉ của mọi người vào đảm bảo là được! Nhớ chia các quãng tỉnh thị rồi phố ra nhé!

Bình Nguyễn

Thành Viên Mới
mình đã bỏ đăng ký rakuten và đăng ký line chỉ 1 lần là ok mình có chú ý với mọi người khi nhập mã số bưu điện không nên ấn tự động tìm kiếm mà lấy thẻ gai của mọi người chụp ảnh lại sau đó dùng google dịch copy địa chỉ của mọi người vào đảm bảo là được! Nhớ chia các quãng tỉnh thị rồi phố ra nhé!
cái rakuten giờ nó cứ để đang xét hồ sơ thì lỡ làm line xong nó gửi sim về thì tốn lắm, đang đợi nó hủy để làm line, mà line mình ko thấy chỗ nào bán line pay hết, toàn bán prepaid card không à, hic

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.