Hỏi Tên không viết Hiragana được khi đăng ký thẻ credit

Longisempai

Thành Viên Mới
Tên của em là Nguyen Van Long
Viết Katakana là グエン ヴァン ロン
Khi đăng ký thẻ credit thì luôn yêu cầu viết Hiragana mà chữ ヴァン không viết được sang, viết ヴぁん thì báo lỗi mà viết ばん thì lúc sau xác nhận thẻ yucho nó sẽ tự hiện tên khônh đúng trong sổ ngân hàng. Các sempai đax gặp trường hợp tương tự chưa. Và em đã đăng ký của rakuten bị trượt, ai có thẻ nào dễ đăng ký mà không vướng tên như em không ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tên của em là Nguyen Van Long
Viết Katakana là グエン ヴァン ロン
Khi đăng ký thẻ credit thì luôn yêu cầu viết Hiragana mà chữ ヴァン không viết được sang, viết ヴぁん thì báo lỗi mà viết ばん thì lúc sau xác nhận thẻ yucho nó sẽ tự hiện tên khônh đúng trong sổ ngân hàng. Các sempai đax gặp trường hợp tương tự chưa. Và em đã đăng ký của rakuten bị trượt, ai có thẻ nào dễ đăng ký mà không vướng tên như em không ạ?
Thẻ Rakuten thì ko nhất thiết phải làm thủ tục xác nhận thẻ yucho Online luôn em ạ.

Em chọn phần xác nhận bằng cách gửi hồ sơ qua bưu điện (như bài viết hướng dẫn trên trang chủ)

Nếu em nhận được thẻ rồi thì giấy tờ gửi về em viết tay là ヴァン vô tư :)

thangdzzzse

Kohai Học Việc
Thẻ Rakuten thì ko nhất thiết phải làm thủ tục xác nhận thẻ yucho Online luôn em ạ.

Em chọn phần xác nhận bằng cách gửi hồ sơ qua bưu điện (như bài viết hướng dẫn trên trang chủ)

Nếu em nhận được thẻ rồi thì giấy tờ gửi về em viết tay là ヴァン vô tư :)
cho e hỏi, e không có sdt thì có dki dc thẻ.Rakuten ko ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.