Hỏi Tăng số tiền chi tiêu và đăng ký khoản vay キャッシング

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Ad và các a chị em cho em hỏi . Thẻ 楽天 Visa của em đăng kí và được cấp tháng đc dùng mua sắm 30万 nãy e vô đăng nhập và nâng mức sử dụng mua sắm lên và em nâng luôn cả khoản キャッシング của em lên từ 0 lên 30万 . Sau đó em thấy mail báo về là đã thay đổi và đang tiến hành điều tra lại . Em đọc thấy ghi nếu xác minh lại mà k thành công thì có thể bị giảm số chi tiêu của thẻ và có trường hợp bị tạm dừng thẻ .
Giờ e lo quá sợ thẻ của em bị đình chỉ mất . Ai bít chỉ giúp em với .
Mail báo về sau khoảng hai ngày đăng nhập vô NaVi kiểm tra . Và mail cũng ghi rõ hơn nữa phần lớn thẻ bị tạm dừng có thể xảy ra

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nâng mức tiền chi tiêu này thì họ sẽ điều tra thông tin kỹ hơn,trường hợp phát hiện thông tin khai báo mà ko đúng với thực tế thì họ sẽ cắt dịch vụ đó.
Mức sử dụng 30 man là quá tốt rồi,nhiều bạn khác chỉ đc sử dụng 10 man,20 man thôi.

Bây h chỉ còn cách nín thở bóp cò chờ kết quả thôi :D

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Nâng mức tiền chi tiêu này thì họ sẽ điều tra thông tin kỹ hơn,trường hợp phát hiện thông tin khai báo mà ko đúng với thực tế thì họ sẽ cắt dịch vụ đó.
Mức sử dụng 30 man là quá tốt rồi,nhiều bạn khác chỉ đc sử dụng 10 man,20 man thôi.

Chết e rồi, lúc dki thẻ điền xong họ pát hành thẻ luôn k điều tra gì hết . Giờ đièu tra chắc bị huỷ thẻ mất

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc

Họ đã bắn nát tim em rồi ....
ご利用可能枠の変更 受付・審査状況
キャッシング
ご利用可能枠 審査は終了しています。
本画面のご利用可能枠の表示をご確認ください。
審査の結果、誠に申し訳ございませんが同じ枠となりました。
何とぞ、ご了承ください。
Điều tra thành công rùi anh ơi . Khi nào họ sẽ thay đôur cho vậy anh

Zalo

Kohai Học Việc
Họ đã bắn nát tim em rồi ....
ご利用可能枠の変更 受付・審査状況
キャッシング
ご利用可能枠 審査は終了しています。
本画面のご利用可能枠の表示をご確認ください。
審査の結果、誠に申し訳ございませんが同じ枠となりました。
何とぞ、ご了承ください。
Điều tra thành công rùi anh ơi . Khi nào họ sẽ thay đôur cho vậy anh
Mình chả thấy chỗ nào nó nói là đồng ý nâng mức xử dụng cho bạn cả.mình kém tiếng nhật, nên dịch tạm 2 dòng cuối nhé:
Kết quả điều tra,Thành thật xin lỗi quý khách nhưng hạn mức sử dụng của bạn vẫn như cũ.
Xin hãy vui lòng hiểu cho chúng tôi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.