Hỏi Sử dụng pocket wifi

Gnad OV

Thành Viên Mới
Ad và mọi người cho mình hỏi, mình có đăng kí dùng 1 pocket wifi W03, đã chọn chế độ ハイスピード nhưng sao dưới góc màn hình vẫn thấy trừ vào khoảng 7GB( theo bài viết của trang thì hình như 7Gb đó là của chế độ 4G lte ハイスピードブラスエリア)。
Mình cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái đó chỉ là chức năng đếm dung lượng có sẵn trong máy để người dùng tham khảo lựa cách sử dụng thôi em nhé.
Còn việc bị giới hạn tốc độ hay ko thì trên sever của biglobe họ có tính cụ thể rồi.
Đừng lo lắng quá,máy của mình còn đang hiển thị hơn 20GB/7GB mà vẫn đang sử dụng ngon,trả lời mọi người bình thường nè :D

Gnad OV

Thành Viên Mới
Cái đó chỉ là chức năng đếm dung lượng có sẵn trong máy để người dùng tham khảo lựa cách sử dụng thôi em nhé.
Còn việc bị giới hạn tốc độ hay ko thì trên sever của biglobe họ có tính cụ thể rồi.
Đừng lo lắng quá,máy của mình còn đang hiển thị hơn 20GB/7GB mà vẫn đang sử dụng ngon,trả lời mọi người bình thường nè :D
em cảm ơn ad ạ :D Cho em hỏi thêm 1 xíu ạ, có cách nào mà winmax 2+ xài không giới hạn 3GB 3 ngày không ? ( qua ngày thứ 4 không bị chậm lại) vì ngày nào em cũng skype với gia đình nên sợ tốn hơi nhiều dung lượng

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em cảm ơn ad ạ :D Cho em hỏi thêm 1 xíu ạ, có cách nào mà winmax 2+ xài không giới hạn 3GB 3 ngày không ? ( qua ngày thứ 4 không bị chậm lại) vì ngày nào em cũng skype với gia đình nên sợ tốn hơi nhiều dung lượng
chỉ có cách mua loại máy đời cũ HDW14 hoặc 15 về lắp sim vào xài thì sẽ có thêm đc chế độ no limit nhé.
Chỉ có skype thì đừng lo ko ngốn nhiều dung lượng đâu.

quangbeo

Thành Viên Mới
chỉ có cách mua loại máy đời cũ HDW14 hoặc 15 về lắp sim vào xài thì sẽ có thêm đc chế độ no limit nhé.
Chỉ có skype thì đừng lo ko ngốn nhiều dung lượng đâu.
Ad có thể cho em đường link đến bài viết hướng dẫn dùng máy đời cũ HDW14 hoặc 15 không ạ. Mấy hôm nay mạng Wimax Biglobe của em chậm quá. Cảm ơn ad.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.