Hỏi sim linemobile đăng kí bị nhà mạng từ chối nhiều lần

quangtu

Thành Viên Mới
mình có đk sim line trước đó 2-3 lần cho mình và bạn bè.gần đây 3,4 ngày mình đăng kí thêm 1 sim nữa cho bạn bằng thẻ ngoại kiều của họ, nhưng đk 3 4 lần đều bị từ chối,thẻ ngoại kiều còn hạn lưu trú, thông tin mình nhập hoàn toàn giống trong thẻ.có ai đang đk đợt này cũng bị từ chối giống mình mà không rõ li do không ạ???

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mình có đk sim line trước đó 2-3 lần cho mình và bạn bè.gần đây 3,4 ngày mình đăng kí thêm 1 sim nữa cho bạn bằng thẻ ngoại kiều của họ, nhưng đk 3 4 lần đều bị từ chối,thẻ ngoại kiều còn hạn lưu trú, thông tin mình nhập hoàn toàn giống trong thẻ.có ai đang đk đợt này cũng bị từ chối giống mình mà không rõ li do không ạ???
Lý do thì có khả năng người đó có tiền sử bùng tiền nhà mạng nào đó rồi.

Nếu đk mãi ko đc thì chuyển qua sim Rakuten hoặc Biglobe thử xem nhé.

quangtu

Thành Viên Mới
Lý do thì có khả năng người đó có tiền sử bùng tiền nhà mạng nào đó rồi.

Nếu đk mãi ko đc thì chuyển qua sim Rakuten hoặc Biglobe thử xem nhé.
mình cũng nợ mạng bung bét mà vẫn đk đc lúc trước đó ad. vậy mới ko hiểu lí do tại sao. hay gần đây nhà mạng làm gắt hơn nhỉ

LeeNguyen

Kohai Học Việc
mình cũng nợ mạng bung bét mà vẫn đk đc lúc trước đó ad. vậy mới ko hiểu lí do tại sao. hay gần đây nhà mạng làm gắt hơn nhỉ
Kể từ 15/1 đăng ký sim rất khó nhé. Nhà mạng siết chặt hơn rồi, may mắn thì dky dc qua internet thôi. Chỉ chuyển mạng giữ số thì ok.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.