Hỏi Sim data biglobe

Kuan1665

Kohai Học Việc
Mình vừa nhận được sim nhưng mà khi tháo ra để cho vào máy thì lại thấy không khớp. Bây giờ mình muốn đổi lại có đk không vậy ad? Nếu không đk thì phải làm như thế nào ạ. Mong ad giúp giùm ạ.!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trời sao lại đăng ký sai kích cỡ vậy?
Vì đổi loại sim kiểu gì cũng tốn 3000 yên cho nên,trước khi làm thủ tục đó thì em hãy cắt nhỏ lại cho vừa với cỡ sim hiện tại.
Nếu cắt rồi mà dùng đc thì dùng luôn,trường hợp cắt rồi mà ko sử dụng đc thì hãy gửi thông tin đăng nhập vào tài khoản biglobe cho mình vào inbox.
Mình sẽ thao tác đăng ký họ cấp lại sim đúng kích cỡ cho nhé.

Kuan1665

Kohai Học Việc
Do mình chủ quan quá ad ạ. Mình cũng thử cắt rồi. Nhưng không được.. máy mình là Samsung galaxy note 3. Mong ad giúp giùm nhé..

datht

Thành Viên Mới
Admin ơi nhờ giúp e tí với ah,e đăng kí cho bạn e cái sim biglobe nhưng bạn e nó ko dùng con dấu,mà nó dùng thẻ bưu điện nhưng lúc đăng kí bằng chữ kí chứ ko dùng con dấu thì bây giờ e làm cái giấy xác nhận ngân hàng thì nên làm thế nào nhỉ?nhờ ad chỉ cho e với ah.thanks admin nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi nhờ giúp e tí với ah,e đăng kí cho bạn e cái sim biglobe nhưng bạn e nó ko dùng con dấu,mà nó dùng thẻ bưu điện nhưng lúc đăng kí bằng chữ kí chứ ko dùng con dấu thì bây giờ e làm cái giấy xác nhận ngân hàng thì nên làm thế nào nhỉ?nhờ ad chỉ cho e với ah.thanks admin nhiều
em bảo bạn em ký tên giống với chữ ký mà đã ký lúc làm thẻ yucho đó nhé.
Ký vào phần khoanh tròn để đóng dấu đó.

Nguyễn Văn Tiến

Thành Viên Mới
Trời sao lại đăng ký sai kích cỡ vậy?
Vì đổi loại sim kiểu gì cũng tốn 3000 yên cho nên,trước khi làm thủ tục đó thì em hãy cắt nhỏ lại cho vừa với cỡ sim hiện tại.
Nếu cắt rồi mà dùng đc thì dùng luôn,trường hợp cắt rồi mà ko sử dụng đc thì hãy gửi thông tin đăng nhập vào tài khoản biglobe cho mình vào inbox.
Mình sẽ thao tác đăng ký họ cấp lại sim đúng kích cỡ cho nhé.
ad ơi, em bị mất sim data giờ muốn cấp lại ạ, em đã gọi lên tổng đài nhưng đó là số máy trả lời tự động không có mục chăm sóc khách hàng ạ. ad chỉ giúp em với ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em đã gọi điện đến hai số này nhưng đó là tổng đài trả lời tự động không có nhân viên ạ
Em gọi đến vào thời gian như trên mình đã nói.
Trả lời tự động thì chỉ có lúc ban đầu thôi,họ hỏi là mình muốn làm thủ tục gì? thì chọn số mấy v...v..
Sau khi chọn xong rồi thì sẽ nối máy với nhân viên phụ trách.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.