Hỏi リボ払い musimoto

bghfuipk

Thành Viên Mới
cần add tư vấn giúp .. hiện em đang dùng thẻ visa của musimoto
nếu trả tiền theo hình thức リボ払い thì sẽ bị tính lãi xuất 15,00%/ 1 năm hay là hàng tháng trả đủ tiền cho ngân hàng thì sẽ không bị tính số tiền lãi xuất .. còn hình thức trả thẳng hàng tháng thì có bị tính lãi xuất không ạ..
cách đăng ký huỷ リボ払いnhư thế nào và đăng ký trả thẳng như thế nào mong add tư vấn giúp em

bghfuipk

Thành Viên Mới
nho anh chi huong dan em cach lựa chọn trả 1 lần hoặc trả góp nhiều lần cua musimoto voi

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Đó là chế độ trả góp nhiều lần của thẻ visa. dĩ nhiên mất phí bạn à.

chuyển từ 一払い thành リボ払い là được. Tất nhiên nếu trả nhiều lần sẽ có lãi suất 15% một năm trên số tiền bạn chọn. ví dụ bạn mua món đồ là 10 man, bạn chọn リボ払い thì lãi suất là 0.15x10man = 1man5 một năm.

hyperLink

Thành Viên Mới
Vậy h muốn chuyển từ リボ払い thành 一払い như thế nào vậy ad. Ad có thể làm bài hướng dẫn từ vpass được không ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy h muốn chuyển từ リボ払い thành 一払い như thế nào vậy ad. Ad có thể làm bài hướng dẫn từ vpass được không ạ?
Em inbox tài khoản vpass cho mình nhé,mình sẽ làm giúp cho.
Nhớ ghi tiêu đề liên quan nhé.

hyperLink

Thành Viên Mới
Em inbox tài khoản vpass cho mình nhé,mình sẽ làm giúp cho.
Nhớ ghi tiêu đề liên quan nhé.
Anh có thể hướng dẫn em luôn cách làm được không ạ.
Tại em sợ lại nghịch nghịch bấm nhầm quay về リボ払い mất. Mà lúc nào cũng nhờ cùng 1 vấn đề thì ngại lắm ạ.

Raian

Thành Viên Mới
Admin chỉ luôn cho e với, lúc đầu k biết nên e đăng ký nhầm リボ払い、giờ muốn chuyển lại thành trả 1 lần. Làm thế nào ah?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.