Hỏi Phỏng vấn yamato

Nothingg

Kohai Học Việc
em vừa qua nhật đc 2 tháng. Trường sokai cho việc nhưng chỉ đc 2 tiếng 1 buổi. Nên em đã xin nghỉ. Em đang muốn đi làm yamato đêm. A chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi giờ bắt đầu em nên làm gì ạ? Liên lạc với họ ntn và lúc phỏng vấn thì hỏi những gì ạ. Em xin cảm ơn

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Mới qua tiếng chưa tốt thì nhờ trường và sempai giới thiệu cho là tốt nhất
Còn bạn muốn tự tìm thì lấy cuốn townwork ở ga hoặ các trung tâm mua sắm có ghi các chỗ đang tuyển baito
bạn chọn chỗ phù hợp rồi mang bản lý lịch 履歴書 đến phỏng vấn thôi

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
ku cậu muốn vô yamato kuroneko làm ấy mà.... chắc nghe lương cao nên ham :v ... nghe vụ làm đêm nữa là biết rồi... tính vượt 28 tiếng / tuần ... thanh niên qua đây cứ vậy miết thì sớm cũng bị phát hiện, rồi đuổi về vn thôi :D ... nó quản lý bằng my number thì khỏi chạy :D

Nothingg

Kohai Học Việc
ku cậu muốn vô yamato kuroneko làm ấy mà.... chắc nghe lương cao nên ham :v ... nghe vụ làm đêm nữa là biết rồi... tính vượt 28 tiếng / tuần ... thanh niên qua đây cứ vậy miết thì sớm cũng bị phát hiện, rồi đuổi về vn thôi :D ... nó quản lý bằng my number thì khỏi chạy :D
Ban doan hay that. Minh cung noi luon. Neu lam yamato thi minh chi lam 1 viec thoi. Sao co kieu di guoc tronv bung nguoi khac vay ban

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Ban doan hay that. Minh cung noi luon. Neu lam yamato thi minh chi lam 1 viec thoi. Sao co kieu di guoc tronv bung nguoi khac vay ban
Nó nói cũng đúng thôi b. Đi du học mà ko làm quá 28h\tuần thì mốc mồm à bạn. Hoàn cảnh bắt buộc chứ ai muốn cày ngày , cày đêm đâu. Thông xảm và đưa ra lời khuyên cho ae mới qua nhé. Diễn đàn lập ra để ae giúp đỡ nhau chứ đừng chỉ trích hay bới móc nhau làm gì. Biết thì chỉ ko thì thôi...

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Chứ du học ko làm để về ăn bám bố mẹ à thánh phán

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.