phạm luật nhật bản

pho khong mua

Thành Viên Mới
ad cho e hỏi . e visa kỹ sư sắp gia hạn. e chưa bị cảnh sát gọi lên đồn lần nào . chả là vừa rồi tết dương đi nhậu hơi quá chén đi tàu về ko bk đường mua vé . về đến phòng ngủ sớm mai chả nhớ gì . hình dung mãi không ra mình có bị cảnh sát hay nhân viên nhà ga bắt vì tội trốn vé không . chỉ biết là sáng mai tỉnh dậy đã ngủ ở phòng rồi . nếu mà bị cảnh sát bắt thì đã bị đưa lên đồn hoặc báo về công ti mình đang làm việc rồi đúng không ạ . như vậy sắp tới gia hạn visa bị trục xuất không ạ . hoang mang . mong ad tư vấn giúp

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
ad cho e hỏi . e visa kỹ sư sắp gia hạn. e chưa bị cảnh sát gọi lên đồn lần nào . chả là vừa rồi tết dương đi nhậu hơi quá chén đi tàu về ko bk đường mua vé . về đến phòng ngủ sớm mai chả nhớ gì . hình dung mãi không ra mình có bị cảnh sát hay nhân viên nhà ga bắt vì tội trốn vé không . chỉ biết là sáng mai tỉnh dậy đã ngủ ở phòng rồi . nếu mà bị cảnh sát bắt thì đã bị đưa lên đồn hoặc báo về công ti mình đang làm việc rồi đúng không ạ . như vậy sắp tới gia hạn visa bị trục xuất không ạ . hoang mang . mong ad tư vấn giúp
Không nhớ được thì chứng tỏ . không bị bắt.
bị bắt thì đã có chuyện rồi.

pho khong mua

Thành Viên Mới
Không nhớ được thì chứng tỏ . không bị bắt.
bị bắt thì đã có chuyện rồi.
cụ thể hơn là người yêu e dẫn e về phòng . cô ấy mua vé tau cho e nhưng e e say quá đi không chịu bỏ vé vào về trước cổng soát vé đến nhà . cô ny đưa vé để e ra thì e không chịu cầm .cãi nhau một hồi cô ấy giận ra về trước ghé vào siêu thị mua đồ ăn gì đấy e say đi thẳng đá vé ra về . sớm mai cô ấy kể lúc ghé vào siêu thị mua đồ ăn rồi đi về phòng thì thấy e đã về phòng trước rồi . sớm mai nhớ lại lúc mình ra cổng thấy ông bảo vệ cầm loa thông báo hay hét gì đấy . :(( ad cho e bk cụ thể bị bắt thì có chuyện hay xử lí như thế nào ạ .

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.